Hạng C
24/1/17
649
207
43
Cross nhìn như thanh niên thanh lịch, xe chất từ bên trong
Tucson nhìn như mấy thanh niên thích chơi đồ siêu nhân, có mã chứ ko có miếng
Tuc thời gian đầu thấy ngầu phá cách …. Thời gian nữa nhì thành dị dị vì góc cạnh quá ….

• Like
Reactions: tan.hd
Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Anh em bọn mình tranh luận Nhột - Hèn vui nhể. Các fan nâng bi "thần tượng" của mình và dìm "đối thủ" trối chết.

Hai chúng nó đọc được các tranh luận của bọn mình chắc nó thấy tức cười lắm.

Sau đó hai bọn nó nhìn nhau... cười nhẹ (nhưng nụ cười rất đểu :D :cool:).

PS: Em đang thiếu gạch xây nhà, nên cần gạch từ cả Nhột và Hèn luôn ạ :D:D:D

Hạng C
14/5/15
520
484
63
ai từng đi con này rồi có thấy xe nó khá ồn không các bác, e đi thấy mâm to, lốp mỏng ồn quá. đi mới 60km/h mà ồn quá, đỡ hơn vios chút à.

Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Anh em bọn mình tranh luận Nhột - Hèn vui nhể. Các fan nâng bi "thần tượng" của mình và dìm "đối thủ" trối chết.

Hai chúng nó đọc được các tranh luận của bọn mình chắc nó thấy tức cười lắm.

Sau đó hai bọn nó nhìn nhau... cười nhẹ (nhưng nụ cười rất đểu :D :cool:).

PS: Em đang thiếu gạch xây nhà, nên cần gạch từ cả Nhột và Hèn luôn ạ :D:D:D
thằng nào nâng bi xe hàn là xác định bê đê gay lọ nha, cứ nhìn bảng tổng sắp doanh số trên thế giới rồi nói chuyện, chưa kể di sản xe Nhật thôi đủ đè chết xe hàn rồi. Thành ra mấy thánh nâng bi xe hàn người ta gọi là cãi cùn cãi cố :D

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Cross là hình thức cạnh tranh phân khúc B và được quảng bá C tại VN. Cứ đưa nó lên cân với mấy xe tử tế hoài. Toyota cứ theo trường phái bèo bèo nữa bèo mãi hoài chắc đến xe điện là mất dạng như Nokia.

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Cross là hình thức cạnh tranh phân khúc B và được quảng bá C tại VN. Cứ đưa nó lên cân với mấy xe tử tế hoài. Toyota cứ theo trường phái bèo bèo nữa bèo mãi hoài chắc đến xe điện là mất dạng như Nokia.
Nó là b+ hoặc C-. Cái giá nó cũng set ở giữa B và C. Pác nhìn con C nào 720tr ko? Pác cũng nhìn con B nào 910tr? (Trừ mấy ông hạng sang).
Nói chung toy dạo này thay đổi dáo diết. Biết người biết ta

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Cross là Altis nâng gầm
Tự nhiên một con hạng C nâng gầm lên bị hạ 1 bậc ?
Cạnh tranh phân khúc B ông Toy nó có Yaris Cross rồi

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Cross là Altis nâng gầm
Tự nhiên một con hạng C nâng gầm lên bị hạ 1 bậc ?
Cạnh tranh phân khúc B ông Toy nó có Yaris Cross rồi
Nó làm nhỏ lại bác ạ. Đưa ra 1 loại xe bèo cho VN chứ dứt khoát không đưa Rav 4 vào. Dù Rav 4 chỉ là xe phổ thông như CRV.
Nước ngoài nó định danh Cross cạnh tranh với Honda HRV

mà com cho vui thôi. To thì đến con Highlander tôi còn chê. Có con Land Cruiser thì ok. Ha ha.