Hạng B1
11/3/13
63
19
8
Xịn quá em ngại ko tới, mới lấy xe cũng không dư dả gì nhiều. Cam có nên mua loại vietmap hay loại nào okie bác, với cả màn android nữa.
Bác lắp mấy màn android mới nó có tích hợp vietmap bản quyền trong đó luôn rồi, nhưng kinh nghiệm nên chọn loại nào chia đôi màn hình được vì có khi phải xài cả 2 map nếu đi cung đường lạ, nhất là tài mới nhé.

Hạng B1
11/3/13
63
19
8
Mấy cái bác trên nói thì lắp màn Android là nó có tặng cam hành trình luôn nhé. Mình cũng mới lắp con GT8 Max của GoTech tuần trước. Màn 9-10 inch ko ah, xài đã hơn màn hình zin nhiều mà nó tích hợp nhiều thứ trong đó như máy tính bảng vậy. Thậm chí còn chia đôi màn hình vừa nghe nhạc + xem chỉ đường được luôn hay lắm.View attachment 2335427
Chia đôi màn hình được như này tiện nè. Con GT8 Max này bao nhiêu củ khoai bác?

• Like
Reactions: hoangvutrinh
Hạng B1
26/12/13
53
9
8
Em tìm con nào tầm 10 củ hoạc hơn xíu thôi chứ cao quá lại không kham được.

Hạng B1
26/12/13
53
9
8
Bác lắp mấy màn android mới nó có tích hợp vietmap bản quyền trong đó luôn rồi, nhưng kinh nghiệm nên chọn loại nào chia đôi màn hình được vì có khi phải xài cả 2 map nếu đi cung đường lạ, nhất là tài mới nhé.
Chia đôi như này có lag ko, nó phải chạy đa nhiệm chứ b?

Tập Lái
26/3/13
47
11
8
GT8 ngon đó nếu xét trong phân khúc mấy con tầm giá 10-12 triệu thì nó mạnh nhất rồi, cấu hình thì khỏi chê, tầm giá này không con nào mạnh hơn nó. Mình đã xài con này thích nhất là khả năng chia 2 màn hình chạy đa nhiệm mượt lắm nhé anh em. Có sẵn luôn Apple Carplay cho ae xài luôn lái xe cực kỳ an toàn. Nếu ae nào muốn lắp thêm mấy đồ chơi khác cũng tích hợp sẵn trong màn hình luôn như cảm biến áp suất lốp, cam 360 các kiểu...

Tập Lái
26/9/15
15
10
3
34
Em mới lấy lại con Xpander của ông anh, đang muốn lên vài đồ chơi cho xe, hiện xe vẫn như zin chỉ trừ bộ ghế da. Không biết trên diễn đàn mình có hội xpander nào không nhỉ, nhờ tư vấn giúp em nên ưu tiên lắp những gì cho em nó với ạ. Em đang tìm hiểu tính làm mấy cái Màn Android, Áp suất Lốp với Cam Hành Trình trước.
Lắp cái nào hỗ trợ luôn Apple Carplay và Android Auto nha.

• Like
Reactions: otobmt
Tập Lái
26/9/15
15
10
3
34
GT8 ngon đó nếu xét trong phân khúc mấy con tầm giá 10-12 triệu thì nó mạnh nhất rồi, cấu hình thì khỏi chê, tầm giá này không con nào mạnh hơn nó. Mình đã xài con này thích nhất là khả năng chia 2 màn hình chạy đa nhiệm mượt lắm nhé anh em. Có sẵn luôn Apple Carplay cho ae xài luôn lái xe cực kỳ an toàn. Nếu ae nào muốn lắp thêm mấy đồ chơi khác cũng tích hợp sẵn trong màn hình luôn như cảm biến áp suất lốp, cam 360 các kiểu...
Có Apple Carplay là tiện lắm, màn theo xe giờ đa số hỗ trợ sẵn tính năng này nhưng lại nhỏ và ít tính năng cũng như app. Nên lên android thích hơn hẳn.

Tập Lái
17/1/17
8
6
3
34
Android thì chỉ cần có CHPLAY thì chiến hết được mà :D