Tập Lái
18/3/13
49
33
18
Bác có review về con này cho em tham khảo với có bác nào lắp chưa nhỉ?
Trang trước có úp rồi đó bác. Nó đây.
Xe mới nên lắp đồ chơi gì an toàn?

Về cấu hình thì giờ cũng dạng mạnh nhất phân khúc rồi. Chip 8 nhân, Ram 2Gb, Bộ nhớ 32GB. Lắp thì tận nhà luôn mà được tặng sim 4G, Thẻ nhớ, và cả camera hành trình GoTech HD hơi bị nét. Thích nhất màn con này là nét hơn hẳn, độ phân giải HD cao và không bị chói.

Hạng B1
11/3/13
63
19
8
Trang trước có úp rồi đó bác. Nó đây.
View attachment 2336952
Về cấu hình thì giờ cũng dạng mạnh nhất phân khúc rồi. Chip 8 nhân, Ram 2Gb, Bộ nhớ 32GB. Lắp thì tận nhà luôn mà được tặng sim 4G, Thẻ nhớ, và cả camera hành trình GoTech HD hơi bị nét. Thích nhất màn con này là nét hơn hẳn, độ phân giải HD cao và không bị chói.
Nhà mới lên đời luôn hôm CN, công nhận ngon bác ah.

• Like
Reactions: hoangvutrinh
Tập Lái
28/7/16
16
17
3
34
Em mới lấy lại con Xpander của ông anh, đang muốn lên vài đồ chơi cho xe, hiện xe vẫn như zin chỉ trừ bộ ghế da. Không biết trên diễn đàn mình có hội xpander nào không nhỉ, nhờ tư vấn giúp em nên ưu tiên lắp những gì cho em nó với ạ. Em đang tìm hiểu tính làm mấy cái Màn Android, Áp suất Lốp với Cam Hành Trình trước.
Con X giờ nó có ghế da sẵn ah, mình có ông bạn lấy hồi tết vừa rồi thấy vẫn ghế nỉ.

Tập Lái
25/3/13
49
40
18
Lắp màn android thì kiếm mấy con tầm 10 củ lắp mới đáng, cấu hình mạnh và mượt xài lâu dài mà nên đầu tư luôn. Nói không phải quảng cáo chứ con GT8 trên thì ngon rồi, hàng của GoTech thì toàn xịn xò, ram toàn 2GB, rom 32Gb, bèo cũng 8 nhân lận nên bao mạnh. Nếu so sánh với mấy con cùng phân khúc giá thì không con nào bằng nó đâu. Với cả hàng VN mà bảo hành lâu dài nên an tâm.

Tập Lái
30/3/16
34
8
8
32
Đang tham khảo cái đầu android các bác tư vấn GoTech nhiều phết, cũng muốn thử coi sao.

Tập Lái
18/3/13
49
33
18
Hiện trong các dòng android cho xe hơi thì nó đang okie nhất mọi mặt đó. KM nhiều, Bảo hành lâu, lại dùng thử 30 ngày nên khỏi lo.