Hạng D
24/2/20
4.481
7.398
113
37
Dân VN là dân gì? Cụ phải nói rõ miền nào vùng nào? Chứ em thấy toàn miền bắc kỳ ló gắn đinh ba, báo đen...vân vân mây mây khi chạy xe tàu ko à, chứ trong nam kỳ thì người ta vẫn để nguyên khi ra đường :D. PS: xe này giờ gắn được logo nào để được sĩ diện nhĩ :)
Matserati nha anh, cây đinh ba quyền lực. Dân trong nam giàu thì giấu như mèo giấu...shit, còn dân ở ngoải thì ai cũng biết vì nó lồ lộ ra ngoài hết. Bạn anh trai em trong nam mang 5 tỷ đi gửi ngân hàng mà ổng bỏ vào bịch đen treo tòn teng trên con dream cùi chạy ra ngân hàng.

Hạng D
9/1/15
2.573
3.868
113
40
Tui thấy nếu con này giá tầm 150tr quay đầu và nhà mặt đất thì mặc may đc. chứ ở chung cư kẹt lắm (giờ mỗi chung cư cho 1 căn có 1 chổ đậu ah) ngoài việc đưa con đi học đi siêu thị thì thiệt chưa biết dùng làm gì.
đi chơi bất ổn: chổ mô đậu xe, xe ghẻ cũng mang tiếng oto cũng bị chém như nhau về chổ đậu, leo lề ko xong, .... nói túm lại cá nhânTui chưa thấy mua dùng vào việc gì

Hạng B2
2/10/04
206
109
43
Chỉ sợ đây nó sẽ là một làn sóng Wave Tàu cho xe 4 bánh. Ít nhất Wave Tàu giúp cho Giấc mơ Honda (Honda Dream) trở thành hiện thực cho rất nhiều người Việt. Hy vọng lúc xe Tàu tràn gập thì Toyota không còn là xe "sang chảnh" ở VN, mua xe không cần kèm lạc, giá xe mua thực tế thấp hơn giá đề xuất như xe máy Honda hiện nay.

Hạng F
3/10/15
9.818
12.058
113
Dân VN là dân gì? Cụ phải nói rõ miền nào vùng nào? Chứ em thấy toàn miền bắc kỳ ló gắn đinh ba, báo đen...vân vân mây mây khi chạy xe tàu ko à, chứ trong nam kỳ thì người ta vẫn để nguyên khi ra đường :D. PS: xe này giờ gắn được logo nào để được sĩ diện nhĩ :)
Để thẳng logo Ngô Linh Hồng Quang điện xa.
Thế cho nó ra dáng dám mua dám nhận bác ạ.

Hạng F
3/10/15
9.818
12.058
113
Sĩ diện và đố kị nữa bác, em mua con Elantra gần 800 củ mà mấy thằng hàng xóm thằng nào cũng chê, trong khi nhà chúng nó từ đời ông cố ông nội toàn đi xe máy cả thôi.
Chuẩn đố kị xấu bụng là đây.
Chúng nó sẽ không cần biết tại sao bác lại mua con xe đó hay là con xe đó phù hợp thế nào, tốt ra sao.
Cho dù bác mua Mercedes thì cũng sẽ có thằng vào bơm sao không ráng mua Maybach đi! Maybach chiến hơn.
Vậy là về nhà vợ chồng con cái è cổ làm lụng hộc máu để thỉnh cái con May ấy về và nuôi luôn nó!!!
P/S: thấy con Elantra mới sản xuất gần đây nó đẹp kinh hồn. Trông hệt như 1 con robot.
Phải nói là Hàn Quốc sẽ lên nhì thế giới nay mai thôi.
Nếu vẫn cứ giỏi như thế này.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/3/10
113
120
43
Hy vọng các hãng TQ vào nhiều. Hồi xưa không có xe máy TQ thì Honda nó mãi ăn lời cắt cổ ng tiêu dùng. Nhờ có xe TQ mới có Wave Alpha 10tr990k .

• Like
Reactions: forlife and Osin
Hạng F
29/10/16
11.566
22.055
113
Pháp
Hy vọng các hãng TQ vào nhiều. Hồi xưa không có xe máy TQ thì Honda nó mãi ăn lời cắt cổ ng tiêu dùng. Nhờ có xe TQ mới có Wave Alpha 10tr990k .
Không phải hy vọng, mà chính là TQ muốn hay không mà thôi nhất là mãng kinh tế VN thấm đòn nhiều lần rồi mà, nếu thật sư TQ đưa nó vào thị trường VN với giá lăn bánh 150 triệu là xong.

Đồng thời nó cũng đưa các hãng TQ khác qua thì VN mình sẽ toàn là xe TQ sau 1 năm ...