Hạng B2
9/9/16
335
360
63
37
Chuẩn đố kị xấu bụng là đây.
Chúng nó sẽ không cần biết tại sao bác lại mua con xe đó hay là con xe đó phù hợp thế nào, tốt ra sao.
Cho dù bác mua Mercedes thì cũng sẽ có thằng vào bơm sao không ráng mua Maybach đi! Maybach chiến hơn.
Vậy là về nhà vợ chồng con cái è cổ làm lụng hộc máu để thỉnh cái con May ấy về và nuôi luôn nó!!!
P/S: thấy con Elantra mới sản xuất gần đây nó đẹp kinh hồn luôn. Trông hệt như 1 con robot. Phải nói là Hàn Quốc sẽ lên nhì thế giới nay mai thôi.
Nếu vẫn cứ giỏi như thế này.
Kệ tụi nó bác ơi, chấp làm gì, việc mình thì mình biết là đc rồi, em nghĩ vậy :D

• Like
Reactions: Osin and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.840
12.110
113
Kệ tụi nó bác ơi, chấp làm gì, việc mình thì mình biết là đc rồi, em nghĩ vậy :D
Đúng rồi hồi đầu mua xe em buồn người đời lắm bác ạ.
Sau này khi mình đã chai sạn với thói đời, thì mỗi lần mua chiếc xe gì về có ai nhảy ra buông lời đớn đau thì tự nhiên phản xạ tự nhiên em lại địt 1 cái, chỉ vậy thôi!!
Mẹ kiếp mua xe A hộc máu mồm ói tiền, thì mấy thằng chó xe máy thấy, nó bảo xe A đã là gì đâu, xe B, xe C còn đắt hơn kìa, mua xe B, C mới là tốt.
Nghe theo mấy cái khốn kiếp đó thì có mà hộc máu mồm tìm mua con G63, chiếc xe vừa xấu xí vừa phá xăng, mỗi lần ai nhìn thấy hỏi lại phải giải thích rát cổ cho người ta nó giá 13 tỏi, đi địa hình, đi sa mạc đấy!!!

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
5/7/18
436
397
63
Giá 150tr là mua được, làm 1 chiếc đi phố, chợ, đặc biệt chiếc này nhỏ gọn nên vào được nhiều nhà trong ngõ...:)
Chắc đối thủ chính là SH đây chứ ko phải Fadieen

• Haha
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.586
22.237
113
Pháp
Giá xe là 1 chuyện, lái vô hẻm được hay không là 1 chuyện khác.
Khác thêm là 2B lên 4B mới là vấn đề, nó mà không cần bằng lái là VN tá lả luôn , đừng cười với xe 4B không bằng lái nha

7/2/23
37
2.707
83
Khác thêm là 2B lên 4B mới là vấn đề, nó mà không cần bằng lái là VN tá lả luôn , đừng cười với xe 4B không bằng lái nha
Nhưng mà làm gì có chuyện ko cần bằng lái? Trừ 1 số trường hợp óc heo chơi lụi.

Hạng B2
25/6/21
172
244
43
giá mềm là thắng, chắc chắn với tay nghề của tụi này thì ăn đứt hãng V gì đó rồi, khỏi bàn

Hạng F
29/10/16
11.586
22.237
113
Pháp
Nhưng mà làm gì có chuyện ko cần bằng lái? Trừ 1 số trường hợp óc heo chơi lụi.
Để trã lời cho bác qua ....báo hính thống VN luôn ...
Và giá bán có ...3000€ tức là 75 triệu vnđ ... (165 triệu là sai bét)
giá mềm là thắng, chắc chắn với tay nghề của tụi này thì ăn đứt hãng V gì đó rồi, khỏi bàn
Do đó , nếu như TQ chơi đòn hiểm thì ...cở nào VN cũng dính, từ chân trâu, cao non ....tùm lum hết

Hạng B2
25/6/21
172
244
43
Để trã lời cho bác qua ....báo hính thống VN luôn ...
Và giá bán có ...3000€ tức là 75 triệu vnđ ... (165 triệu là sai bét)

Do đó , nếu như TQ chơi đòn hiểm thì ...cở nào VN cũng dính, từ chân trâu, cao non ....tùm lum hết
trách ai bây giờ đây :( :(

Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Giá 150tr là mua được, làm 1 chiếc đi phố, chợ, đặc biệt chiếc này nhỏ gọn nên vào được nhiều nhà trong ngõ...:)
Chắc đối thủ chính là SH đây chứ ko phải Fadieen
Sai nha bác.

Xe nhỏ thì tầm nhìn nó cũng nhỏ, nên hông có chuyện vào nhà hẻm thế SH đâu.

Đúng là 1 số nhà trướcđ ây hông mua 4b vì nhà chật hoặc hẻm nhỏ, xe KHÓ vào. Có con này thì họ sẽ mua, nhưng chủ yếu là vào nhà họ, chứ còn đi hẻm lạ thì....SH dễ đi hơn.