Hạng C
15/6/17
867
919
93
Lần sau Pác đăng kiểm nhớ nói là 3.30 gì đó của QC41 sữa chữ xe tải thành xe con luôn cho phẻ nha..
Mấy ông đăng kiểm ko chịu Pác nhớ lôi 3.30 ra chiến tiếp nha..:p
em nói xe em là xe tải. nhưng klcc 1,2T. mà 3.30 nói xe oto có klcc <1,5T là xe con.nên xe em lưu thông như xe con. . còn đóng thuế. cầu đường, kiểm định vẫn là xe tải.
chứ em không có nói xe em là xe con 100% nha.

Hạng C
15/6/17
867
919
93
Công nhận bác lập trường kiên định thật.
Cho mình còm lần cuối nha:
- theo bác xe bác là xe con đi vào khu vực có biển cấm xe tải và xe chở hàng.
- xe bác là xe chở hàng có klcc >500kg.
Đúng rồi bác không bị phạt lỗi xe con mà bị phạt vì lỗi xe chở hàng đi vào đường cấm thôi.
Hoặc là bác chỉ bị phải đóng một nửa tiền phạt thôi.
Đấy là ý nghĩ cá nhân.

Hóng kết quả của bác và cao nhân của bác. Có gì thông báo lại để anh em biết với nha bác.
làm gì mà bác nói lần cuối thấy ghê vậy. tại vì em đã post vài nhiều diễn đàn rồi. và có hỏi 1 số người nữa. chứ không phải em bảo thủ đâu. và họ vẫn đang chạy như em. chứ ko phải em đi làm chuột bạch đâu. .

• Like
Reactions: bacai
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
làm gì mà bác nói lần cuối thấy ghê vậy. tại vì em đã post vài nhiều diễn đàn rồi. và có hỏi 1 số người nữa. chứ không phải em bảo thủ đâu. và họ vẫn đang chạy như em. chứ ko phải em đi làm chuột bạch đâu. .
Lần cuối vì hết ý, không còn gì nói thêm.
Giờ chờ xem kết quả anh xử lý sao để biết thôi mà anh.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
mình cứ chơi theo 3.30. klcc <1,5T là xe con. xe mình 1,2T thì chạy vô tư.
ông cao nhân của mình thì Luật rất vững. vì group đang quản lý hơn 100.000k người tham gia, nếu sai thì thì để có sl người như trên , mình nghĩ hơi khó. mình sẽ cập nhật tình hình.
Hóng cao nhân của bác mời vô OS tranh luận chơi:)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bac 8
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
em nói xe em là xe tải. nhưng klcc 1,2T. mà 3.30 nói xe oto có klcc <1,5T là xe con.nên xe em lưu thông như xe con. . còn đóng thuế. cầu đường, kiểm định vẫn là xe tải.
chứ em không có nói xe em là xe con 100% nha.
Xe tải có phải là ô tô (xe) chở hàng?
Biển bằng chữ là biển cấm đúng quy chuẩn.
Biển bằng chữ cấm ô tô (xe) chở hàng có KLCCCP >0.5 tấn.
Xe bác đăng kiểm có KLCCCP 1.2 tấn.
Vậy thì xe bác vi phạm lệnh cấm bằng chữ này.