Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
volcano nói:
Bác sĩ Tạch có khám capo chưa mà biết BJ hay FJ?
B là B type,1B,2,3,4,11,13,14,15B...Diesel Engine.
F là F type,1F,2F,3F,3F-E,Gasoline Engine
kysutach nói:
dòng này BJ 40 LANDCRUISER,NHÌN THẤY TIẾT QUÁ HẢ MẤY BÁC.GIỜ DÒNG NÀY XẾP VÀO XE CỔ CÓ GIÁ TRỊ RỒI NHƯNG PHẢI CÒN NGUYÊN BẢN.CHỨ E THẤY TRÊN MẠNG RAO 150TRIEU MÀ CHẾ TÙM LUM KO RA GÌ THẬT TIẾC,CHẮC E CŨNG CÓ MÁU SIÊU TẦM NÊN THẤY VẬY CHỨ MẤY ANH THÍCH XE ĐỜI MỚI CHO CŨNG KO LẤY
galang trước có chữ diesel mà he he

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
volcano nói:
kysutach nói:
dòng này BJ 40 LANDCRUISER,NHÌN THẤY TIẾT QUÁ HẢ MẤY BÁC.GIỜ DÒNG NÀY XẾP VÀO XE CỔ CÓ GIÁ TRỊ RỒI NHƯNG PHẢI CÒN NGUYÊN BẢN.CHỨ E THẤY TRÊN MẠNG RAO 150TRIEU MÀ CHẾ TÙM LUM KO RA GÌ THẬT TIẾC,CHẮC E CŨNG CÓ MÁU SIÊU TẦM NÊN THẤY VẬY CHỨ MẤY ANH THÍCH XE ĐỜI MỚI CHO CŨNG KO LẤY

ông này nguy hiểm về vụ fj đây,các bác nói về fj thì cẩn thận bởi ổng đang chạy con FJ40 máy 3F

Hạng B1
6/7/10
79
0
0
Lại sai nữa,khám xe e hồi nào mà phán như đúng rồi...!?
kysutach nói:
volcano nói:
kysutach nói:

ông này nguy hiểm về vụ fj đây,các bác nói về fj thì cẩn thận bởi ổng đang chạy con FJ40 máy 3F

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Cá_Kiếm nói:
nguoiphutinh nói:
kysutach nói:
chưa khám xe bác,nhưng thấy xe mạnh đoán máy 3f
Máy gì thì em chưa biết nhưng ổng đang chạy máy I6. Tên máy thì thua.
Vụ trợ lực sao rồi bác ?
Thua toàn tập. Anh Bình hứa mua dùm của ông em nào đó dùm cái Trục lái Jeep Bắc Kinh nhưng chờ 3 ngày nay chưa mua đc.
Hôm nay đem xe lên ĐN test thì khỏi cần tập tạ.
Vui ghê!