TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Dòng xe Toyota FJ-BJ này đúng là có một vẻ đẹp không tuổi, lúc nào nhìn cũng đầy bản sắc riêng. Dân offroad trên thế giới đều hâm mộ và đánh giá rất cao em này.
Vài tấm hình xe của các bạn khoai tây độ cho các bác yêu dòng xe này chiêm ngưỡng.
Em này đời 1981 (nhìn hao hao xe của bác Volcano)

Một em khác.

Em này dòng pickup, độ tời Warn, cản ARB, dàn gầm Rancho và bộ móng vuốt Super swamper

Bonus thêm 1 em Land cộc độ chế "nhẹ nhàng"

Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm
TOY nói:
Dòng xe Toyota FJ-BJ này đúng là có một vẻ đẹp không tuổi, lúc nào nhìn cũng đầy bản sắc riêng. Dân offroad trên thế giới đều hâm mộ và đánh giá rất cao em này.
Vài tấm hình xe của các bạn khoai tây độ cho các bác yêu dòng xe này chiêm ngưỡng.

Một em khác.

Em này dòng pickup, độ tời Warn, cản ARB, dàn gầm Rancho và bộ móng vuốt Super swamper

Bonus thêm 1 em Land cộc độ chế "nhẹ nhàng"

Con land coc này nhẹ nhàng nhể ....

Hạng D
14/3/10
3.888
29.085
113
TOY nói:
Xe này Offroad ở đâu dậy các pác.

:DCảm ơn bác đã cung cấp thông tin về em nó cho em hiểu biết thêm.
Nhìn tấm hình trên em biết tại sao ở Nhật em nó lại gắn thân cái gờ xúc đằng trườc rồi.:)
Kinh thật

:D:D:D

Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Tối nay em đi ăn tối ở Bangna - Bangkok, vô tình phát hiện ra chiếc Ford Everest độ offroad. Nhưng em đi 1 mình và trời tối quá nên Samsung S2 của em chỉ chụp được vầy là rõ lắm rồi.

Em đứng vào đo thữ thì cái vè nó ngang với mặt em (1.5m)

Sáng mai em ráng quay lại chổ này canh chộp lại lần nữa.

Hạng B2
23/4/12
422
0
0
35
Hình như là xe ủi tuyết, mấy em này về dọn lại là đúng bài luôn