Hạng D
14/3/10
3.888
29.085
113
Tình hình là em đang đi công tác bên Nhật, thấy 2 cái xe cũ này không biết hồi trước nó dùng để cày ở đâu??
Bác nào có thông tin hai em này cung cấp cho em biết xuất xứ của em nó với!

:DEm có lăn tăn hỏi mấy người xung quanh:D;)
Nhưng tiếng Nhật không rành:( tiếng Anh cùi bắp :D

:p bô lô ba la tí tự nhiên chủ xe trả lời 1 câu xanh rờn <span style=""color: #339966;"">"Not sell"</span>:mad::mad::mad:

Xe này Offroad ở đâu dậy các pác.

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
dòng này BJ 40 LANDCRUISER,NHÌN THẤY TIẾT QUÁ HẢ MẤY BÁC.GIỜ DÒNG NÀY XẾP VÀO XE CỔ CÓ GIÁ TRỊ RỒI NHƯNG PHẢI CÒN NGUYÊN BẢN.CHỨ E THẤY TRÊN MẠNG RAO 150TRIEU MÀ CHẾ TÙM LUM KO RA GÌ THẬT TIẾC,CHẮC E CŨNG CÓ MÁU SIÊU TẦM NÊN THẤY VẬY CHỨ MẤY ANH THÍCH XE ĐỜI MỚI CHO CŨNG KO LẤY

Hạng D
14/3/10
3.888
29.085
113
kysutach nói:
dòng này BJ 40 LANDCRUISER,NHÌN THẤY TIẾT QUÁ HẢ MẤY BÁC.GIỜ DÒNG NÀY XẾP VÀO XE CỔ CÓ GIÁ TRỊ RỒI NHƯNG PHẢI CÒN NGUYÊN BẢN.CHỨ E THẤY TRÊN MẠNG RAO 150TRIEU MÀ CHẾ TÙM LUM KO RA GÌ THẬT TIẾC,CHẮC E CŨNG CÓ MÁU SIÊU TẦM NÊN THẤY VẬY CHỨ MẤY ANH THÍCH XE ĐỜI MỚI CHO CŨNG KO LẤY
Landcruiser ah!
Em thấy chiếc này chắc trâu bò dữ lắm người ta mới độ cái cày đằng trước cho nó, hic:D
Vỏ xe để bấy lâu mà nhìn như mới các bác nhỉ!:p

Hạng B1
6/7/10
79
0
0
Bác sĩ Tạch có khám capo chưa mà biết BJ hay FJ?
B là B type,1B,2,3,4,11,13,14,15B...Diesel Engine.
F là F type,1F,2F,3F,3F-E,Gasoline Engine
kysutach nói: