1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
thanh_VLXD nói:
Em thì thích Mit nhưng thằng Su xem chừng rộng hơn phải k ta
Mirage rộng hơn, dù kích thươc bên ngoài nhỏ hơn. Kỹ thuật M cũng đi trước khá xa, Thanh nên nghiên cứu kỹ hai xe trước khi quyết đình.

Hạng B2
9/3/08
260
67
28
44
HCM
trinhstorm nói:
soltek nói:
Con xe này của Mit sẽ không làm nên thị trường được như PS.
Bác căn cứ vào những yếu tố nào mà đưa ra nhận định như vậy ?
Em tin vào chất lượng xe khỏe, máy bền, tiết kiệm nhiên liệu, công nghệ mới của Mirage sẽ dần được khẳng định vị thế của mình, còn về mẫu phom xe Mit luôn nằm ở tầm trung không đẹp lấp lánh nhưng yếu tố này dần sẽ được thay đổi kể cả nhà sản xuất và khách hàng.

Em căn cứ vào cách làm thị trường của Mit, chiến thuật ma cà tưng, và cả nhận định của một khách hàng thân và thích xe Mit. và em không phải sale xe hơi nên sẽ nhận định theo hướng không thiên về xe nào cho lợi ích kinh doanh của mình ạ.

Xe khỏe, máy bền, tiết kiệm, công nghệ mới.. bác có thấy hãng ra xe mới mà o thiếu mấy câu này ko ạ. Bền: cần thời gian kiểm chứng, xe nhỏ bảo khỏe thì em chưa hiểu khái niệm Khỏe đó ra sao, công nghệ mới ? ? ? cái này càng căng.. mỗi xe ra đời, nhà sản xuất đều bảo có cái mới và khác các xe trên thị trường là điểm mạnh của xe mình, nên vô hình trung cái mới là cái bắt buột phải có của 1 dòng xe khi tung sản phẩm (tuy nhiên cái mới đó có cần hay lợi hại hay không là do quảng cáo) hehee.

Cuối cùng tại em ở không, thất nghiệp không biết làm gì nên lên đây quậy pá thôi chứ cũng o quan tâm lắm 2 xe này hahahahaa.

Bác cứ sale tiếp ạ.

Last edited by a moderator:
soltek nói:
trinhstorm nói:
soltek nói:
Em tin vào chất lượng xe khỏe, máy bền, tiết kiệm nhiên liệu, công nghệ mới của Mirage sẽ dần được khẳng định vị thế của mình, còn về mẫu phom xe Mit luôn nằm ở tầm trung không đẹp lấp lánh nhưng yếu tố này dần sẽ được thay đổi kể cả nhà sản xuất và khách hàng.

Em căn cứ vào cách làm thị trường của Mit, chiến thuật ma cà tưng, và cả nhận định của một khách hàng thân và thích xe Mit. và em không phải sale xe hơi nên sẽ nhận định theo hướng không thiên về xe nào cho lợi ích kinh doanh của mình ạ.

Xe khỏe, máy bền, tiết kiệm, công nghệ mới.. bác có thấy hãng ra xe mới mà o thiếu mấy câu này ko ạ. Bền: cần thời gian kiểm chứng, xe nhỏ bảo khỏe thì em chưa hiểu khái niệm Khỏe đó ra sao, công nghệ mới ? ? ? cái này càng căng.. mỗi xe ra đời, nhà sản xuất đều bảocó cái mới và khác các xe trên thị trường là điểm mạnh của xe mình, nên vô tình chung cái mới là cái bắt buột phải có của 1 dòng xe khi tung sản phẩm (tuy nhiên cái mới đó có cần hay lợi hại hay không là do quảng cáo) hehee.

Cuối cùng tại em ở không, thất nghiệp không biết làm gì nên lên đây quậy pá thôi chứ cũng o quan tâm lắm 2 xe này hahahahaa.

Bác cứ sale tiếp ạ.
Mỗi người mối ý mà bác.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
soltek nói:
trinhstorm nói:
soltek nói:

Xe khỏe, máy bền, tiết kiệm, công nghệ mới.. bác có thấy hãng ra xe mới mà o thiếu mấy câu này ko ạ. Bền: cần thời gian kiểm chứng, xe nhỏ bảo khỏe thì em chưa hiểu khái niệm Khỏe đó ra sao, công nghệ mới ? ? ? cái này càng căng.. mỗi xe ra đời, nhà sản xuất đều bảo có cái mới và khác các xe trên thị trường là điểm mạnh của xe mình, nên vô hình trung cái mới là cái bắt buột phải có của 1 dòng xe khi tung sản phẩm (tuy nhiên cái mới đó có cần hay lợi hại hay không là do quảng cáo) hehee.

Bác cứ sale tiếp ạ.

Bán hàng phải nói chuyện mềm mỏng, nhất là khi nhận góp ý.

Tập Lái
28/2/10
3
2
3
Chào các Bác!
Gia đình em định tậu xe Migrae. Các Bác cho em giá tốt nhất nhé.
Cám ơn nhiều.