Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Yaris khác Vios nhé các bác ... chắc luôn . nhất là phần động cơ.
Còn xe thì em có .. quan niệm
  • xe đi nhiều thì từ 3 đến 5 năm đổi để trải nghiệm
  • giử chiếc thứ 2 để đi vòng vòng, tiện có gì thì đi đở nếu chiếc 1 có vấn đề (thí dụ như tai nạn)
Đến Camry Mẽo còn khác Cam Việt mà bác,, ý đây chỉ nói là bên Mẽo vẫn có bán Vios hay Yaris thôi

• Like
Reactions: CuBiMi and Osin
Hạng F
29/10/16
11.576
22.157
113
Pháp
Đến Camry Mẽo còn khác Cam Việt mà bác,, ý đây chỉ nói là bên Mẽo vẫn có bán Vios hay Yaris thôi
Bên Mỹ mà chơi kiểu luật như EU thì khối xe ra nghĩa địa không thương xót ... chứ đừng nói là giữ xe kiểu như miển chạy là được đâu

Nói về động cơ (kh tính options) thì động cơ Yaris hoàn toàn khác với Vios nhé .... nếu cùng vỏ cùng mâm chiếu .

• Like
Reactions: TicoHQ
Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Bên Mỹ mà chơi kiểu luật như EU thì khối xe ra nghĩa địa không thương xót ... chứ đừng nói là giữ xe kiểu như miển chạy là được đâu

Nói về động cơ (kh tính options) thì động cơ Yaris hoàn toàn khác với Vios nhé .... nếu cùng vỏ cùng mâm chiếu .
Bên Thái thôi động cơ đã khác với VN rồi,, đâu cần xa xôi vậy đâu bác

Hạng B1
26/10/20
88
20
8
29
Thì TOY quốc tế nó chả thế. ViOS có bán bên Mỹ đâu mà so sánh dc.
:) nhưng nó với yaris ruột khác quần gì nhau chưa kể cụ thấy đám vios ở ta chạy như nào mà bảo xe cùi

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B1
26/10/20
88
20
8
29
Yaris khác Vios nhé các bác ... chắc luôn . nhất là phần động cơ.
Còn xe thì em có .. quan niệm
  • xe đi nhiều thì từ 3 đến 5 năm đổi để trải nghiệm
  • giử chiếc thứ 2 để đi vòng vòng, tiện có gì thì đi đở nếu chiếc 1 có vấn đề (thí dụ như tai nạn)
:v yaris với vios nó là hai bản sedan và hatchback thôi cụ chứ khác gì nhau đâu chính thằng toy nó nói thế chứ ai

Hạng F
7/8/17
7.465
10.162
113
Hình như giống thì phải vì nhập từ ĐNA mà ? nếu em kh lầm
Con cam 2020 thái sài dc mới rồi còn nhập về VN chỉ có cái form thôi. Động cơ vẫn 10 năm trước :D.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
7/8/17
7.465
10.162
113
:) nhưng nó với yaris ruột khác quần gì nhau chưa kể cụ thấy đám vios ở ta chạy như nào mà bảo xe cùi
Bâc làm hộ cái so sánh Yaris US vs con Vios VN cái.

• Like
Reactions: Osin