Đánh Giá Xe Xe Nhật và xe Hàn

Tập Lái
19/10/18
22
2
3
37
Chủ đề này bàn gì nữa chung chung . Thà đưa ra 2 mẫu xe số tiền chọn xe nào thì hợp lý dể bàn . Rồi giá đi kèm xe nữa . Động cơ hãng nào cũng khó hư hết .quan trọng độ sướng khi lái xe mỗi chiếc mỗi khác
Bac Dunghailua nói cũng có lí, e thì tài chính cũng k rộng rãi nên mua phải đắn đo hi, nhưng quan điểm cũng là mua xe phục vụ mình và gia đình là chính. Bác đã đi qua những xe nào rồi ạ, có thể cho e xin ít đánh giá đc k

Tập Lái
19/10/18
22
2
3
37
Công nghệ xe hơi của hàn chưa thể bằng nhật được.
E thấy bác gachcaocap nói đúng, người Nhật nổi tiếng về sự chính xác và khả năng làm tỉ mỉ.
E đi xe Nhật thấy tâm lí yên tâm hon đi xe những nước khác(e chỉ nói về tâm lí của e thui), còn thực tế e k dám chắc nên mún lên đây diẹn kiến các bác thông thái nhà mình ạ ^^

• Like
Reactions: cui bap 777
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
E thì làm cty Nhật, hiện tại đang đi xe Nhật và chắc chắn tương lai khi có đk đổi xe e sẽ ưu tiên xe Vinh Phát (xe Việt), còn Vinh Phát ko có trong tầm giá thì e sẽ ưu tiên xe nào rẻ tiện nghi rộng rãi trong cùng phân khúc chứ ko có xem nó là Nhật hay Hàn hay Tung Của gì hết đó :cool:

• Like
Reactions: CarxE
Tập Lái
19/10/18
22
2
3
37
E thì làm cty Nhật, hiện tại đang đi xe Nhật và chắc chắn tương lai khi có đk đổi xe e sẽ ưu tiên xe Vinh Phát (xe Việt), còn Vinh Phát ko có trong tầm giá thì e sẽ ưu tiên xe nào rẻ tiện nghi rộng rãi trong cùng phân khúc chứ ko có xem nó là Nhật hay Hàn hay Tung Của gì hết đó :cool:
E cũng đang hóng xe của bác Vượng đây, k biết rổ rá thế nào bác nhỉ

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Bac Dunghailua nói cũng có lí, e thì tài chính cũng k rộng rãi nên mua phải đắn đo hi, nhưng quan điểm cũng là mua xe phục vụ mình và gia đình là chính. Bác đã đi qua những xe nào rồi ạ, có thể cho e xin ít đánh giá đc k
Bác cứ thích xe gì cứ hỏi cụ thể ai biết góp chút ý . Carem zace innova santafe cap máy dầu vios .fiat albea hihi hầm bà lằng

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác cứ thích xe gì cứ hỏi cụ thể ai biết góp chút ý . Carem zace innova santafe cap máy dầu vios .fiat albea hihi hầm bà lằng
San all new full option giá trên 1 tỏi 2, sáng mới đọc báo :rolleyes:

Tập Lái
19/10/18
22
2
3
37
San all new full option giá trên 1 tỏi 2, sáng mới đọc báo :rolleyes:
Giá cao nhưng opt cũng miên man cụ nhỉ, xe này e chi duoc ngắm từ xa chứ chưa đc cưỡi bao giờ hic

Tập Lái
19/10/18
22
2
3
37
Xe thi e thích nhiều lắm nhưng mỗi tội là Bac không cho hic, bac thấy camry cũ đời 2005 còn chạy ổn k ạ

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Xe thi e thích nhiều lắm nhưng mỗi tội là Bac không cho hic, bac thấy camry cũ đời 2005 còn chạy ổn k ạ
Camry vẫn là thương hiệu toyota . Dù sao cách đây 10 năm xe đời 2005 vẫn là tài sản quý nẻn khg ai đi xe để phá hết . Nếu xe đó chưa đâm đụng lật hay bị nặng hoặc ít sang tay hoặc biết chủ củ chăm sóc tót thì nên mua . Những gì cần thay họ thay rồi . Innova 2006 chăm sóc tốt vẫn chạy phà phà . Quan trọng bác biết xem xe củ hay khg thôi
.