Đánh Giá Xe Xe Nhật và xe Hàn

Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Giá cao nhưng opt cũng miên man cụ nhỉ, xe này e chi duoc ngắm từ xa chứ chưa đc cưỡi bao giờ hic
E chưa lái thử nhưng nội thất cũng rộng vừa đủ, có lẽ nó cùng phân khúc con Outlander. Nhưng có vẻ Out còn rẻ hơn

Tập Lái
19/10/18
22
2
3
37
Camry vẫn là thương hiệu toyota . Dù sao cách đây 10 năm xe đời 2005 vẫn là tài sản quý nẻn khg ai đi xe để phá hết . Nếu xe đó chưa đâm đụng lật hay bị nặng hoặc ít sang tay hoặc biết chủ củ chăm sóc tót thì nên mua . Những gì cần thay họ thay rồi . Innova 2006 chăm sóc tốt vẫn chạy phà phà . Quan trọng bác biết xem xe củ hay khg thôi
.
E cảm ơn bác nhé, e thấy form cung k quá cổ mà hình như máy là 3.0 thì phải, vậy chắc cũng ăn nhậu dữ lắm đúng k bác dunghailua

Tập Lái
19/10/18
22
2
3
37
E chưa lái thử nhưng nội thất cũng rộng vừa đủ, có lẽ nó cùng phân khúc con Outlander. Nhưng có vẻ Out còn rẻ hơn
Xe out thì hàng nhập phải k bác, thấy ben xehay đánh giá khá tốt, còn san thì coa tiếng lâu này rồi bác nhỉ, e mê mấy con Suv mà lúa vẫn còn chưa đầy hi

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
E cảm ơn bác nhé, e thấy form cung k quá cổ mà hình như máy là 3.0 thì phải, vậy chắc cũng ăn nhậu dữ lắm đúng k bác dunghailua
3.0 6may uống đúng rồi đi đường trường đã 12l rồi . Nếu mua hay đi trong phố thì hơi uống