Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Bởi vậy dân tình mới thấy được nhiều ưu điểm về lâu về dài của anh Toy. Con Prado nhà em ông anh zai hm lấy chạy ko quen để mẹ số N tắt máy phanh cứng khự lại ko đạp đc chắc ông ý hoảng cũng ko nghĩ đến phanh tay luôn thế à bị trôi lùi vào cái rào chắn ven đường ( may mà ko có xe nào chạy ngang qua lúc đó ko hiểm họa khôn lường) xe vỡ mẹ mất 1 cái đèn hậu và cũng trầy trụa dúm 1 bên góc đó nhìn có vẻ hơi thương tâm nghĩ rằng sửa tốn kém. Lên TT toy Pháp Vân sửa và sơn hm sau mới lấy đc thông báo chi phí 7 triệu 4 khiến em cũng bỡ ngỡ quá trời.
Qua đó em thấy rằng chơi xe Toy lành xe, mà sửa chữa bảo dưỡng dễ dàng, giá cũng rẻ nữa ( thậm chí phân khúc cao cấp là Lexus cũng vậy luôn)

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
19/8/15
192
233
43
41
Nó bán cái viền giá đó chứ bán lưới tản nhiệt thì nói làm gì. A có dùng hàng táobao chưa, xe em toàn dùng mấy cái này từ taobao và hài lòng
Đệt M,bọn mít nó làm ăn như cc ấy bác ạh,phụ tùng giá nó thả nổi chắc.
cái của bác nó gọi là vòng kim cô,trước nó còn báo em 13tr cơ ấy.
biết là bh trả,nhưng em thấy ko sao lắm nên ko thay.
có bác bán phụ tòng mít ở hn báo em món ấy là 4,5tr.

• Like
Reactions: brightsea2001
Hạng D
30/11/10
3.969
56.580
113
Nhiều hãng bán xe xong thì thả mặc cho đại lý tha hồ đâm chém khách hàng! Không biết rằng đây chính là nguyên nhân chính gây ra tình trạng mất uy tín thương hiệu, sụt giảm doanh số trầm trọng! Mình thấy phần lớn các hãng xe ở VN đều bị tình trạng này!

Hạng B2
22/5/14
279
243
43
40
Nhiều hãng bán xe xong thì thả mặc cho đại lý tha hồ đâm chém khách hàng! Không biết rằng đây chính là nguyên nhân chính gây ra tình trạng mất uy tín thương hiệu, sụt giảm doanh số trầm trọng! Mình thấy phần lớn các hãng xe ở VN đều bị tình trạng này!
Vấn đề ở đây là bảo hiểm chi trả, sao không nghĩ nhân viên bảo hiểm nâng giá để hưởng chênh lệch?

• Like
Reactions: xetaicamranh