Hạng B2
18/1/13
318
178
43
Em chạy Hyundai 5 ton 1 mình 1 ngựa, lộ trình Biên Hòa - Vàm Cống - Rạch Sỏi - Vĩnh Thuận(Kiên Giang) liên tục không nghỉ, đến nơi giải quyết công việc trong vòng 1 tiếng rồi tiếp tục Vĩnh Thuận - Cà Mau - Cần Thơ - Biên Hòa luôn cũng không nghỉ. Như vậy có sao không các bác??? (Chính xác thì thời gian chờ phà xe cũng được nghỉ đôi chút, còn người thì không :) )

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Em chạy Hyundai 5 ton 1 mình 1 ngựa, lộ trình Biên Hòa - Vàm Cống - Rạch Sỏi - Vĩnh Thuận(Kiên Giang) liên tục không nghỉ, đến nơi giải quyết công việc trong vòng 1 tiếng rồi tiếp tục Vĩnh Thuận - Cà Mau - Cần Thơ - Biên Hòa luôn cũng không nghỉ. Như vậy có sao không các bác??? (Chính xác thì thời gian chờ phà xe cũng được nghỉ đôi chút, còn người thì không :) )
Kinh thặc, không thể tin nổi. Nếu chạy thuê chủ rất thích :D

Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
Xe mới thì chỉ lo sức khỏe của bác chủ thôi chứ vợ 2 bác thì nó cứ chạy liên tục cũng được mà. Cứ coi đồng hồ nước náo báo nhiệt độ lên cao thì nghỉ thôi bác, hi
Làm sao mà lên được bác, xe trong tình trạng kỹ thuật tốt là kim này đứng yên 1 chỗ, bất kể đèo dốc, cao tốc, bò TP….Nó dao động chứng tỏ hệ thống làm mát thiếu ổn định à……. :3dgoidien: