Hạng C
8/7/14
923
564
93
chao các bác. v2 của các bác thường đi khoảng bao nhiêu km thì cho nó nghi ngơi. và nghĩ ngơi bao lâu lại lên đường tiếp. sắp tới. e có chuyến đi dài tầm 1200km. sg-huế. đường thì em đã nghiên cứu thớt của bác nongnoc rồi. đầy đủ thông tin. kỹ lưỡng. còn lại chỉ lo cho v2 cái tình hình sức khoẻ của nó. các bác tư vấn giúp em. để lộ trình được an toàn cho cả nhà và v2, tks các bác ạh

Hạng D
14/8/11
4.168
88.453
113
Không có khuyến cáo nào của nhà sản xuất!!!!
Thực tế thì còn phụ thuộc vào tình trạng xe và tình trạng đường. Nhưng thường thì tài xế cần nghỉ trước khi xe cần vậy nên cụ cứ chạy khi nào cụ thấy..... mệt thì nói với vợ cả là..... xe cần nghỉ!!!;) ( để bả vẫn nghĩ và tự hào là .... ảnh còn khỏe hơn .... xe !!! )
P/s : Nhà cháu biết có cụ chạy liền một mạch .... hơn một ngàn cây mới nghỉ!!!! :3duongbia:

Hạng C
8/7/14
923
564
93
Không có khuyến cáo nào của nhà sản xuất!!!!
Thực tế thì còn phụ thuộc vào tình trạng xe và tình trạng đường. Nhưng thường thì tài xế cần nghỉ trước khi xe cần vậy nên cụ cứ chạy khi nào cụ thấy..... mệt thì nói với vợ cả là..... xe cần nghỉ!!!;) ( để bả vẫn nghĩ và tự hào là .... ảnh còn khỏe hơn .... xe !!! )
P/s : Nhà cháu biết có cụ chạy liền một mạch .... hơn một ngàn cây mới nghỉ!!!! :3duongbia:
dạ em tks bác ợ. cái câu trong dấu ( ) làm em suy nghi đó ạh. nên áp dụng