Hạng C
9/9/14
933
21.489
93
a dào quá
Còn chiếc Future Neo nữa anh. Nhưng cộng tất cả lại cũng chưa được 1/2 Kia Morning.

Nói chứ PCX là của ông ba, AB là của thằng em, Sh Mode là của mẹ. Chiếc Future và Sh cho mất rồi. Em bây giờ hoặc đi xe đạp, hoặc đi ké xe mọi người. May là mọi người ở nhà suốt, nên lúc nào cũng có xe.

• Like
Reactions: vuongit
Hạng C
7/8/12
707
9.368
93
Còn chiếc Future Neo nữa anh. Nhưng cộng tất cả lại cũng chưa được 1/2 Kia Morning.

Nói chứ PCX là của ông ba, AB là của thằng em, Sh Mode là của mẹ. Chiếc Future và Sh cho mất rồi. Em bây giờ hoặc đi xe đạp, hoặc đi ké xe mọi người. May là mọi người ở nhà suốt, nên lúc nào cũng có xe.
đệch, mình mỗi chiếc future , sd đa năng nhoen

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
PCX đi rất thoải mái, máy êm hơn Sh, rất thích hợp đi đường dài, cốp xe to hơn Sh nên để được nhiều đồ hơn Sh. Tuy nhiên, PCX lại khó dẫn, dắt hơn Sh nên mỗi lần lấy xe ra vô là một cực hình. Điều khiển xe trong thành phố cũng không dễ dàng và linh hoạt bằng Sh, ví dụ quay đầu xe hay bon chen thì khó khăn hơn Sh nhiều. Người ngồi sau của PCX sẽ khó chịu hơn ngồi sau Sh.

Nhà em có AB, Sh Mode, Sh150, PCX, LEAD thì PCX là chiếc ít được lấy ra để đi trong thành phố nhất, nhưng là chiếc chắn chắn sử dụng mỗi lần đi xa. Sh là để đi dạo phố vì dáng ngồi cao và máy khỏe. AB là chiếc để đi gần nhà, vì dắt xe ra vô dễ hơn Sh. LEAD là chiếc để đi chợ, đi tập thể dục. Sh Mode là chiếc xe nằm giữa PCX và Sh, tính ra là chiếc vô dụng nhất.

Mỗi lần bác ra đường cũng vất vả dữ , kệ nhà có đk hé bác ;) ( em fun thui k ý gì nhé )

Hạng D
4/12/14
1.906
87.753
113
53
Có thắng ABS thắng gấp ko té , xài đã lắm.
nhưng có 1 lần em bị té.....do ko kịp bóp thắng. (Ninja đang chạy sát bên qua đường xẹt nhanh như điện)
Vậy con ết hắt Ý 2010 của em không có? :)