Hạng B2
27/5/13
358
1.886
93
PCX đi rất thoải mái, máy êm hơn Sh, rất thích hợp đi đường dài, cốp xe to hơn Sh nên để được nhiều đồ hơn Sh. Tuy nhiên, PCX lại khó dẫn, dắt hơn Sh nên mỗi lần lấy xe ra vô là một cực hình. Điều khiển xe trong thành phố cũng không dễ dàng và linh hoạt bằng Sh, ví dụ quay đầu xe hay bon chen thì khó khăn hơn Sh nhiều. Người ngồi sau của PCX sẽ khó chịu hơn ngồi sau Sh.
Sh Mode là chiếc xe nằm giữa PCX và Sh, tính ra là chiếc vô dụng nhất.
Con PCX 2018 dáng cao rồi anh và nhìn rất đẹp, sang trọng, ko như đời 2017 về trước, và người ngồi sau PCX thoải mái hơn SH nhiều vì ko chênh vênh như SH. Kiểu dáng khác nhau và theo mình thì PCX dùng cho Nam giới khoẻ mạnh, SH thì nữ tính hơn , nhình thanh hơn nên nhiều phụ nữ thích hơn. Về chuyện máy khoẻ thì PCX 2018 đã có 150 nên ko thua SH, có thể độ vọt thua 1 chút

Hạng D
29/11/06
2.948
37.785
113
53
Con PCX 2018 dáng cao rồi anh và nhìn rất đẹp, sang trọng, ko như đời 2017 về trước, và người ngồi sau PCX thoải mái hơn SH nhiều vì ko chênh vênh như SH. Kiểu dáng khác nhau và theo mình thì PCX dùng cho Nam giới khoẻ mạnh, SH thì nữ tính hơn , nhình thanh hơn nên nhiều phụ nữ thích hơn. Về chuyện máy khoẻ thì PCX 2018 đã có 150 nên ko thua SH, có thể độ vọt thua 1 chút
Con PCX yên cao mà chạy vùng Gò Vấp chắc đẹp hơn vùng trũng

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Bao nóng luôn bác nhé, SH ý thì thứ 1 ko đc ngăt dây đèn chạy buổi sáng nếu ko muốn thay bình sớm, thay nc làm mát định kỳ nếu ko mún nóng cháy cờ him, bảo dưỡng vệ sinh nồi sau mỗi 5000 km (đúng ra là 3000km nhưng quên hay lười thì 5000) để xe ko kêu như bò