LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
RE: Xe Spectra bị thấm nước

Sao lại "ối" vậy bác? Sự thật là vậy đó....tui sẽ vác máy chụp hình làm vài tấm để chứng minh nghen....wait and see :):):)

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Trích đoạn: VITBAUBEO

Trích đoạn: hoanglam

...đẹp hơn Toyota Camry 3.0 là cái chắc

ỐI!!!

NHìn phụ xế dê già thế thôi, chứ bác đụng phải hàng hiệu rùi...3.0 bác ý có mấy con, Spe thì hàng ngày bác ý mài đít quần....

Đúng là cái tội nghe "cuốn theo chiều gió của Toyota"

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Sao lại "ối" vậy bác? Sự thật là vậy đó....tui sẽ vác máy chụp hình làm vài tấm để chứng minh nghen....wait and see :):):)
Bác có ngon thì lấy bộ Joint con Camry "Khang hy" của em ra so nè, cả bầy xe của bác thì "quên đi và xa ra" nhé !:D
Bác có dám "so joint" mà "bắt xác" với em không? hihihihi...![8D]

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Trích đoạn: Automatic

Bác có ngon thì lấy bộ Joint con Camry "Khang hy" của em ra so nè, cả bầy xe của bác thì "quên đi và xa ra" nhé !:D
Bác có dám "so joint" mà "bắt xác" với em không? hihihihi...![8D]

Con "Khang Hy" của bác là đồ nhập nên NO DOOR (không thèm). So Joint "bắt xác" thì không dám dùi...vì con khang hy của bác không Joint vẫn chạy tốt mừ

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Ối là vì... Vợ mình bao giờ cũng đẹp hơn Hoa hậu!

Tôi cũng đang cố thấy Spectra đẹp hơn Camry tận 3.0 đây.

Tôi không chuộng Toyota như nhiều người VN ta, nhưng mà thật khó mà không...

...ỐI!

(Nhưng chỉ Ối một cái thôi vì tôi cũng thích...Spectra!)

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Cứ cái tình hình này thì ai đi Spectra phải chú ý nhé. Nhỡ đâu có thằng cu con nào đứng cạnh xe ngoài bãi xe tè bậy vào xe thì ướt hết ghế còn gì, mau mau đi mua mấy cái bạt phủ ngoài xe đi hay là mua xơ cua cỡ chục cái gioăng vứt sau cốp, cứ định kỳ 1 tháng thay 1 cái thì vô tư

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Ồ, tui nói đây là bộ joint cửa của camry cắt xén thô lắm các bác, các vết cắt lem nhem nhìn không có thiện cảm tí lào! Các bác cứ về săm soi mấy cái joint cửa củ toyota xem cứ 10 con là hết 7-8 con bị (cái này phải để ý mới thấy nhá)!