Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Tks bác chủ, MCT thì đi làn trong hihi. E chửa đi lần mô nhưng xem trc rút kinh nghiệm ạ. Bọn xe cont với tải nó cố tình đậu đó, ngoài xa lộ HN nó đậu đầy. Làm éo gì có chiẹn kẹt xe ở đây? Kẹt xe mà mấy thằng xxx nó đứng im chốt phía trên chắc, kỷ luật đấy mấy bố

Hạng B2
17/9/11
165
128
43
Bác này phát ngôn làm tôi đọc xong tức quá, phải đăng ký vô diễn đàn. Bác ko biết gì thì im đi, nghĩ tích cực xíu đi bác đi xe 4 bánh ạ. Chiều từ ngã 4 cao tốc về ngã 4 rẻ vô đồng văn cống kẹt xe là vì phía đường đồng văn cống ket xe ạ, buổi sáng xe tải và container vô cảng nhiều nên lượng xe sẽ bị dồn về mai chí thọ, chẳng nhẽ đậu xe trên đương đó thò mấy anh công an để yên cho bác à. Ngu còn tỏ ra nguy hiểm, ức chế. Tôi là ngươi đi xe máy buổi sáng hay đi ngang qua đó. Mua chỗ đậu xe, nực cười, suy luận cùng vì lợi ích và sự buồn bực cá nhân. Bác nghĩ tài xế xe cont họ ko như bác chắc, buổi sáng đậu chỗ đó làm gì, đó là tuyến đương huyết mạch kinh tế cảng biển, bác có tiền bác mua chỗ đậu dùm tôi phát, tôi trả bác ít tỷ để mua quan tài dự phòng. Bác phát ngôn vậy làm mấy ông bạn lại suy diễn theo suy nghĩ tiêu cực của bác. Cho phép e ỉa lên mặt ... Phát...

Q
Bác này ở đâu chui ra vậy ta