Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Xe tại hội chợ triển lãm

Trích đoạn: nqp

Bạn kikha ơi , đây là Auto Petro mà đâu phải Auto Show đâu , đợi Tháng 9/2005 mới có .
Ford với PMC tranh thủ tiếp thị xe mới trước đó mà .

Tháng 9/2005 tổ chức ở trong Nam hay ngoài Bắc vậy bác.

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Các bác không có cái ảnh nào chụp phía sau của xe Pronto hay Jad à?

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Cái Pronto với cái JAD ngộ nhể, giống nhau đến cả cái mâm đúc luôn! Chắc là ông già thằng Prado đi lăng nhăng hơi nhiều bây giờ có triển lãm mới lộ mặt ra :D:D

Tập Lái
22/7/05
31
0
0

Bác Awake ơi lai tỉnh !! , Mã lai cũng Tàu lun , chiêu này tụi nó làm dữ lắm , nếu ở Thailand, Mã lai mà đưa đồ Tàu sang bán thì không ai mua cả , nên nó phải nội địa hóa sản phẩm tàu . Một Công ty Mã Lai đứng ra , mua linh kiện Tàu về lắp lại rồi bán ra với danh nghĩa là made in Malaysia để ngưởi mua tin tưởng có gì còn níu áo được chứ mua của Tàu rồi biết níu áo ai bây giờ
Ví dụ dễ thấy nhất là vụ điện kế Lin Ton (không có dấu ai nói ngược nói xuôi thì tùy)mạch in IC , LCD là của China hết nhưng vẫn gọi là điện kế madein Singapore bên hông Phú nHuận đó

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

hahaha nhưng các bác mua về đầu tư quả vành đúc,mặt nạ giống prado là oai phết rồi:D:D:D

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

cảm nhận của em về 2 con Pronto va Jac là chỉ được mả bên ngòai, bên trong toàn hàng mã, cánh cửa nhẹ tênh, ốp nhựa gõ vào vào kêu bon bon giống nhựa cứng mấy con wave tàu. Táp lô thì còn tệ hơn mấy anh Kia pride. Với giá 25-26K thì k nên cưới mấy em này, đi một thời gian chắc phải khuyến mãi nhiều. Thằng Focus thì trông có vẻ chắc chắn các bác nhỉ?

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: Awake

sau cuộc triển lãm này, nếu đúng như các bác mô tả thì xe pronto 17.5K cũng khó mà bán được.

Nếu các bác mua xe nhà thì đúng là có nhược điểm nhiều như các bác nói. Tuy nhiên đối với các đơn vị SXKD thì vốn bỏ ít, thời gian hoàn vốn nhanh cùng là một khía cạnh cần chú ý. Qua triển lãm này tôi thấy mấy loại xe giá rẻ sẽ đánh vào thị trường ngoài HN và TP.HCM(không phải thị trường HN và HCM), Bao gồm các loại xe 7 chỗ và Pickup. Các bác cứ chê chứ, anh Hai lúa mà có con Pronto này đi giữa đường làng thì cũng tuyệt lắm chứ.

Hạng B1
30/9/04
69
0
0

Có bác nào có thông tin về gía dự kiến của chiếc Fiat Stilo không xin cho biết. Nếu cái này mà giá khoảng 15-16K thì quá tốt (nếu so sánh với giá Matiz 1.0 Auto nhập khẩu). Cảm ơn các bác trước.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: lovewheels

Có bác nào có thông tin về gía dự kiến của chiếc Fiat Stilo không xin cho biết. Nếu cái này mà giá khoảng 15-16K thì quá tốt (nếu so sánh với giá Matiz 1.0 Auto nhập khẩu). Cảm ơn các bác trước.

Con đang triển lãm nó báo giá 55K bác ạ.

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

55K cho cái xe Xì ti lô như trên hình?? thế thì mang đến triển lãm làm gì nhỉ [8|]