Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội
RE: Xe tại hội chợ triển lãm

Trích đoạn: longcg

Cái Pronto với cái JAD ngộ nhể, giống nhau đến cả cái mâm đúc luôn! Chắc là ông già thằng Prado đi lăng nhăng hơi nhiều bây giờ có triển lãm mới lộ mặt ra :D:D

tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác

hihi..... em thấy hình như chỉ có mấy cô người mẫu chụp chung với mấy cái xe mà mấy pác post lên là có giá trị thui ah.... Có bán kèm theo hay khuyến mãi thì em xem lại.... Chứ nói thiệt bây giờ ngoài con LandCruiser ra ở VN em thấy mẫu mã dòng này chỉ có Gandis 40K là giá trị nhất, con Stilo xách dép éh. Con Grandis này mà trang bị đồ chơi xe hơi mớ kinh nhỉ....:)

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

chưa đi chưa biết hội chờ (chợ)
đi rồi mới biết sau khơ thế này (khờ)

------------------

không biết các bác nghĩ sao, chứ em thì thấy phí mất 3K mua vé và 10K để gửi xe
(lại còn hứng chí lên mua mấy chai rửa đĩa phanh và khử mùi của nợ gì đấy nữa chứ - trong khi ngoài chợ bán đầy, giá cả thì ....hic ..hic)

xe cộ, thì em chỉ thấy cái ...đầu kéo hiệu MAN là hoành tráng thôi (tức xứng đáng để tham gia một "hội chợ công nghệ")

Tập Lái
14/10/04
44
0
0

Tiền mua vé không tiếc mà tiếc cái công ngóng chờ và đi xem. Làm ăn như vậy thì xin chào thua rồi, WTO vì chi cho nó mệt. thế kỷ 21 vì mà giống thập niên 80 của thế kỷ trước wá sá,

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Chả có gì mà xem thật, bác nào thích xe tải với xe buýt thì còn xem được. Con Pronto em thấy không tệ đâu các bác à, nói chung còn nhiều điều phải bàn nhưng với giá ấy thì hợp lý rồi. Còn con Jad thì, không đóng được cửa bên phụ nữa rồi vì, hề hề, hỏng chốt cửa rồi! :D:D

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Sao trông em Stilo đầu gối xấu thế, chân lại cong. Chắc xe cũng không đắt lắm đâu các bác ạ:D

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com

Nó thiệt với mấy bác chứ tui vô Autopetro kì này tui chán ghê, tui chi thít thằng Ford FOCUS và mấy em người mẫu ở trong đó thôi . Nhưng mà tui vẫn thấy Autoshow của thằng Thailand nó hòanh tráng hơn nhiều, mấy em ở đó cũng đẹp hơn ở VN.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Các bác chê thì cứ việc chê. Nhưng tui đảm báo em xe 8 chỗ này (giá 10K) sẽ có trong đội hình xe taxi năm 2006

Tập Lái
23/5/05
23
0
0
Việt Nam
www.otosaigon.com

Trích đoạn: songlam

Các bác chê thì cứ việc chê. Nhưng tui đảm báo em xe 8 chỗ này (giá 10K) sẽ có trong đội hình xe taxi năm 2006

Chiếc này mà làm Taxi , lại sơn màu vàng thì trông giống......... quan tài di động các bác nhỉ ( tròn tròn vuông vuông bầu bầu ) :(:(:(

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

chiếc 8 chỗ này nhìn cũng cơ động đó chứ .... nhưng chiếc này mà dành chở 8 người thì hơi bé và chật chội ....

[8|]