Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere
tuổi trẻ tài cao đây mà, vài năm nữa lại ngồi vào cái ghế nào đó thôi... CCCCC:D

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
Thôi, thông cảm cho bác ý.
Em vừa offroad Tây Nguyên bằng xe Land cuires 4.5 về xong. Những cái vừa rồi là trò trẻ con.
Em với một bác tài già ( thêm 1 xếp thứ trưởng + 3 chuyên viên) đi 1h/30km trong mưa rừng.
Hi vọng bác " tài trẻ " tai qua nạn khỏi và đừng mắc lỗi ngớ ngần nữa

Hạng B1
31/5/09
78
0
0
phongthanhAuto nói:
vucamry nói:
em nghĩ bác ấy mua bằng.

E nghĩ chưa có bằng
Ấy, các bác ơi, con sâu làm rầu nồi canh thôi.. cộng đồng những người đi mà chưa có bằng thông thường là rất "đoan trang"... như em này.

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
Vừa vụ xe tải lấn đoàn ngoại giao Thái lan,lại đến Tè qua mặt đoàn Lào.
Phải dùng từ : Ngông cuồng ! để chỉ những hành động này.
Tài Thủ đô hồi này lắm anh kinh thật. "Điếc không sợ súng" !!!

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
Thật là thiếu ý thức hết biết. Khi đi ngoài đường mà nge thấy tiếng còi hú là GaMo phải tấp vào lề đường liền. Vậy mà có rất nhiều người nge thấy tiếng hú cứ coi như không. Nhất là xe cấp cứu. khi hú còi là đang liên quan đến mạng sống của ai đó. vậy mà họ cứ chờn vờn trước mặt không chịu nhưnờng đường. Có lần GaMo hỏi 1 người như vậy họ bảo. (Kệ nó chứ. Có gì đâu mà vội. có thách nó cũng chẳng dám tông mình). Suy nghĩ kiểu đó thì botoanthan.com luôn.

Hạng B2
23/2/09
316
13
18
VN
Chắc bác ấy bức xúc vụ gì nên mới hành động dại dột như vậy.

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
Mr.Thiet nói:
Vừa vụ xe tải lấn đoàn ngoại giao Thái lan,lại đến Tè qua mặt đoàn Lào.
Phải dùng từ : Ngông cuồng ! để chỉ những hành động này.
Tài Thủ đô hồi này lắm anh kinh thật. "Điếc không sợ súng" !!!

Còn cái bọn không nhường xe cứu thương nữa bác ạ. Bọn này thì thiếu nhân tính!

Tập Lái
27/2/07
21
0
0
Terios hẹp mà lại cao nên nếu chạy nhanh và bẻ lái gấp là lật dễ lắm.

Vụ vượt đoàn xe ưu tiên này thì hồi tui đi taxi ra Nội bài cũng đã gặp rồi. Các bác chạy khoảng 60km/h thành 1 đoàn 6 chiếc. Chú lái taxi thì muốn đi nhanh còn quay tua thế là vượt phải. Lên gần đến đầu thì chú đại uý trên xe dẫn đường giơ gậy ra bắt đi xuống dưới đoàn và trông rất ngầu. Chú taxi sợ quá phải giảm tốc độ chịu đi chậm lại, vừa đi vừa lo không biết chú đại uý kia có nhớ số xe hay không :)

Tập Lái
7/3/08
4
0
0
Nếu ép sát đoàn ngoại giao dễ bị rút súng cảnh cáo vì lỡ có ám sát khủng bố thì sao;))