Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
hello nói:
Mái xuỳ! Mái xuỳ! rồi các cụ ơi, nhìn cụ chủ xe có con mái xuỳ nó xuỳ xuỳ như thế thử hỏi sao không máu...nhề!
Trống choai (83)mới ra ràng vì ra oai trước con mái (86) đòi nhảy nóc chuồng cất cao tiếng gáy, nâng cao sĩ riện nên mới chổng vó ra giữa đường như thế. Đừng để mái xuỳ nhé các cụ.
Tiếc thật! chả phải tay em...

Bác nói thế đụng chạm quá nha :D em cũng 83 trống choai đây bác ợh, nhưng em tin là em ko ngơ ngẩn đến mức bon chen với xe diện ưu tiên. Còn bác, bác có dám chắc bác ko bao giờ "ăn theo" xe ưu tiên ko ? Ghét nhất những người cao giọng bề trên kiểu này >.<"

Hạng B2
19/5/08
160
0
16
hello nói:
Mái xuỳ! Mái xuỳ! rồi các cụ ơi, nhìn cụ chủ xe có con mái xuỳ nó xuỳ xuỳ như thế thử hỏi sao không máu...nhề!
Trống choai (83)mới ra ràng vì ra oai trước con mái (86) đòi nhảy nóc chuồng cất cao tiếng gáy, nâng cao sĩ riện nên mới chổng vó ra giữa đường như thế. Đừng để mái xuỳ nhé các cụ.
Tiếc thật! chả phải tay em...
Bác tiếc cái gì thế ?

Hạng B1
31/5/09
78
0
0
Theo em, thớt này để góp ý và anh em rút kinh nghiệm thôi. các bác đả kích đúng mục đích thì đỡ xích mích :))

Hạng B2
15/2/06
106
1
0
à..em tiếc chẳng phải tay em...phải tay em thì em mái kia có mà hết sức hết hơi lun, lấy đâu ra sức mà em í mái xuỳ nữa., nhìn tướng em í gọi đt ...iu phết ...hehehe