Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Xe the thao Nissan Silvia 200SX S15 tay lai ben trai co duoc nhap ve VN ko vay??

em kết nhất quả Skyline này, nhìn quá phê và khỏe ^_^

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Xe the thao Nissan Silvia 200SX S15 tay lai ben trai co duoc nhap ve VN ko vay??

Trích đoạn: toyotaprevia1995

@toyota1:con Skyline đó là của "thằng" Brian trong film 2Fast2Furious đúng kg ạh?Nhìn fê wá:D

chính xác trăm phần trăm

Hạng B2
11/9/06
123
0
16

evolution: có thể giúp dc bác nhưng thứ 1 bác cho tôi biết xe bác đời bao nhiêu, động cơ như thế nào, dung tích cc.... Và thứ 2 rất quan trọng là bác fải nhờ thợ bên đó đổi lại tay lái. Còn việc có dc nhập xe có turbo hay ko thì xin thưa với bác là thỏai mái bác ah, miễn sao xe đời 2002 trở lên. Bác muốn nhậo cề ra thẳng BS trắng hay đi BS nuớc ngòai. Giá thì nếu ra biển trắng thì gần gấp 3 giá trị xe của bác, còn đi biển NN thì bác cộng them khỏang 35k tiền sổ. Tại bác thích xe này quá chứ hiện h ở Vn cũng nhiều xe đẹp lắm bác ah. làm theo ý bác thì hơi rắc rối. Tôi cũng hiểu là bác đã bỏ khá nhiều công sức vào xe này nên thích nó là đúng thôi. Chúc bác có quyết định sáng suốt

Hạng B1
1/2/07
54
0
0

S15 rất hiếm đời 2002, đa số trước 2001. Máy xe này Nissan SR20 2 lít Turbo. Nhìn bác này độ ngầu như vậy thì cũng phải ít nhất là 400 mã lực. Thủ tục chắc có người lo được nhưng đem về VN không có xăng 98-100 và sợ không có thợ tune cái Power FC với service cái xe này !!!

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Nhưng xe độ như vậy có nhập được về rồi mà có được chạy không? Không khéo nhập về rồi để trong sân xem thì chết.

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI

xe cũ mà chỉ nhân gấp 3 lần thôi huh bác HA_GL? Vậy mà em tưởng xe cũ đánh thuết tới 500% chứ! [8|]

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

chiếc trong phim là BMW mà mấy bác .......còn niếu cháu lầm thì thui ......hì .....trình độ non kém mà.

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội

Chiếc Skyline GT-R do diễn viên Paul Walker thủ vai Brian O'Connell trong phim The fast and the furious. Đến phần 2 tức là 2fast2furious Brian trình diễn trên con Mitsubishi (hình như là Evo8, thằng da đen đi con Eclipse Spider, kết hơn cả là em Suki :D). Phần ba The fast and the furious: Tokyo Drift thì Han đi xe Mazda RX-7 Velside Bodykit đen-da cam, DK đi 350Z có body kit thửa màu đen, còn chú Sean thì chạy em Evo VIII tập Drift bị mấy chú câu cá chê là "mẹ tao drift còn hay hơn":D. Nói chung là cả 3 phần đều thấy công nghệ Tuning nước ngoài thật là pro.:)