Tập Lái
4/8/07
15
0
0
RE: Xe the thao Nissan Silvia 200SX S15 tay lai ben trai co duoc nhap ve VN ko vay??

Xe bac` lam` du*~ qua' ma` sao ko thay luo^n cai' AMF cua 300zx vao`, co' Power FC rui` ma`, the' bac' duoc bao nhieu KW @ the wheel vay?

Hạng B2
5/1/06
253
0
0
113
Vietnam
RE: Xe the thao Nissan Silvia 200SX S15 tay lai ben trai co duoc nhap ve VN ko vay??

em xin lỗi bác toyota 1 cho em mạn phép post ảnh phim phần 2
Con Skyline lúc đầu phim là của chính là xe của Paul Walker ngoài đời đang đi để thỏa mãn thú vui tốc độ.

Còn đây là trong phim:

sau đó bị mấy anh cảnh bắn súng hút điện gì đó vào thế là teo luôn Skyline, chuyển sang em EVO VII màu vàng: (vì đầu năm 2003 chưa có EVO 8):

Hạng D
20/7/07
2.634
2.442
113
Q Tân Phú
www.facebook.com

Hình như phần 2 Vn dịch là "lấy công chuộc tội" phải ko các bác? Em nhớ khúc cuối là một chiếc gì đó cõ lẽ mustang chăng bay lên con du thuyền phải ko Em xem phim này rùi nhưng nó dịch ra tiếng Việt nên đâu bít tên tiếng anh là gì cho đến lúc nhìn thấy tấm ảnh chú Brain xoay người rút cái hút điện hay cái gì đó ra em mới nhớ lại nhưng mà hình như phần 2 ko có VIN đóng hở bác? Còn phần 3 khúc cuối có cảnh anh VIN thach đấu với Sean chắc chỉ để khẳng định đó là phim fast n furious thôi phải ko các bác vì em bít tính anh VIN mà ảnh chán đóng phim phần tiếp theo lắm giống như hồi ảnh đóng phim điệp viên XXX đó phần 2 là ICE CUBE đóng chứ ảnh có chịu đóng đâu CHẢNH WÁ CHỊU KO NỔI

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em biết là nó tô shop nhưng mà ở ngoài thì người ta sơn đen bác ạ[&:]