Tập Lái
4/3/08
32
0
0
RE: Xe nha em

Tôi thấy hoaianh mới cưới 1 em Previa tuyệt đẹp, bạn đã mắt thấy tai nghe, theo bạn chiếc này là đẹp và "gin" không? ở SG hiện có còn xe "gin" như vậy?

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Sau bài cảm nhận của bác ấy thì em thấy xe cũng còn tốt đấy chứ.Đi từ TP lên Huê mà kg bị nằm đường là wá ngon rồi,mà hình như xe này sơn lại rồi thì fải thấy bóng wá nhìn đẹp fết,còn về việc zil thì xe này đâu có zil dc nữa thay mới hết đồ rồi,chắc zil của bác ở đây là tình trạng còn tốt.Ở SG bây giờ thấy đăng bán cũng nhiều nhưng còn "gin" hay kg em cũng kg biết,bác cứ việc đi thử là biết liền ấy mà

Hạng C
29/2/08
750
8
18

em cám ơn bác vụ đèn báo nhé!!!
đúng xe em có tuýt lại rồi chứ năm 1991 đến giờ mà không tuýt mới là lạ . xe em chỉ có bộ đèn là lô thôi .vì em muốn làm đẹp giống xe bác ấy mà ....:) còn nội thất thì còn mới trên 80% zin 100% em thề đấy . hì hì .. em vừa mới pót hình lên . bác qua xem thử nhé . chúc bác vui khỏe !!!!!!

Hạng D
15/11/07
2.535
10.862
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

Previa dẳng cấp lắm các bác à .Mình mua xe Toy Cresida dời 1988 năm 1994 với giá 21.000 Us$ Hồi dó mua 1 em Pre 1992 như của các bác bây giờ là cả 1 vấn dề vì nó mắc lắm khoảng 40.000Us$ lận mà hồi dó tiền còn có giá lắm . Thấy nó ngày xưa còn hơn Lexus LX470 bây giờ .Cái xe này có 1 lịch sử khá hào hùng dó.Chúc mừng các bác .

Hạng C
29/2/08
750
8
18

ước gì mình và em nó về được quá khứ nhỉ . chắc mọi người phải kêu lên 2 tiếng "" đại gia"" hé hé ...:D :D
còn xe em giờ thì cùi bắp rùi .....:(:(

Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com

Xe bác độ nội thất quá ngon. Tuy nhiên em có góp ý là ko nên dùng quá nhiều tông màu, nhìn hơi loè loẹt. Màu xám sáng của nội thất xe bác nên dùng các màu trung tính hơn.
Dù sao thì em này nhìn cũng rất ổn, từ trong ra ngoài [8D]

Hạng D
15/11/07
2.535
10.862
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

Cũng chả cùi bắp gì hết . Xe bác còn hơn khối cái xe LD trong nước . Chỉ có diều có dủ phụ tùng zin lúc thay dồ hay không mà thôi.
Trích đoạn: hoaianh

ước gì mình và em nó về được quá khứ nhỉ . chắc mọi người phải kêu lên 2 tiếng "" đại gia"" hé hé ...:D :D
còn xe em giờ thì cùi bắp rùi .....:(:(

Hạng C
29/2/08
750
8
18

xe tăng mà mua phụ tùng cũng còn có mà he he.... zọt thôi...:D :D

Hạng C
29/2/08
750
8
18

to:toyotaprevia1995
bác ơi cho em hỏi ngu tí . nội thất màu kem của xe bác là sơn lại hay là zin vậy ? em thấy giền wá . nếu sơn lại được em cũng bắt chước làm theo.

Tập Lái
9/1/08
46
0
6

Trích đoạn: hoaianh

to:toyotaprevia1995
bác ơi cho em hỏi ngu tí . nội thất màu kem của xe bác là sơn lại hay là zin vậy ? em thấy giền wá . nếu sơn lại được em cũng bắt chước làm theo.

Bác ấy bọc lại da màu đó mà bác.

Van Basten.