Hạng C
29/2/08
750
8
18
RE: Xe nha em

Trích đoạn: toyotaprevia1995

Tuy bài này link die nhưng đã ra đến tận đây thì chắc em phải post hình lại:

Kg biết xe của em so với con Grandis của bác Medusa thì con nào hơn nhỉ?Xin mới các bác đánh giá

phần táp lô với chổ bóp còi có bọc đâu? sao mà đẹp vậy hả bác toyotaprevia1995 ? bác cho em hỏi luôn cái cần nhỏ nằm ở dưới cần gạt nước mưa đó là cần gì vậy hả anh?

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Xe bác này độ nội thất không thua mấy anh da đen trong MTV .

Hạng C
29/2/08
750
8
18

em hỏi là cái cần nằm phía dưới cần số và cần gạt nước mưa kìa .nằm ở tay phải mình lái . còn em biết cần chỉnh tay lái gật gù thì nằm phía bên trái mờ :) em hỏi thêm cái bình nhớt nằm sát bình đựng nước rửa kính là bình nhớt gì vậy hả anh? châm nó bằng nhớt loại gì? chúc bác vui khỏe !!!!!! thank

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

em hỏi là cái cần nằm phía dưới cần số và cần gạt nước mưa kìa .nằm ở tay phải mình lái . còn em biết cần chỉnh tay lái gật gù thì nằm phía bên trái mờ
Đó là nút cruise control bác ợ,nghe nói nó chỉ có tác dụng vào khi chạy trên 70km/h nhưng em chưa bao giờ dùng thử vì chưa dám dùng,đường VN mà dùng chắc gây tai nạn như chơi luôn
em hỏi thêm cái bình nhớt nằm sát bình đựng nước rửa kính là bình nhớt gì vậy hả anh? châm nó bằng nhớt loại gì? chúc bác vui khỏe !!!!!! thank
Đó là bình nhớt máy bác ợ,em châm bằng nhớt Castrol nên thấy máy tốt lắm

Hạng B2
14/8/06
178
53
28
RE: Xe TOYOTA PREVIA nam 1995 cua nha em

Bác nào có biết ai bán xe Toyota Previa 1995 thì phone cho tui nha , sẽ có hậu tạ
0988797379 nha

Hạng C
29/2/08
750
8
18

cám ơm bác đã chỉ dẫn tận tình cho em . em hỏi thêm chút nhé cruise control có nghĩ là gì vậy hả bác? sao lại sợ bị tai nạn khi dùng nó?
em thấy phần táp lô của bác mà giền quá .em phải bắt chước mới được . hình như bác sơn luôn táp lô hả bác ? em đâu thấy bọc da đâu? hay bác dán đề can?
thank bác. chúc bác và gia dình luôn sung túc :) :) :)

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: hoaianh

cám ơm bác đã chỉ dẫn tận tình cho em . em hỏi thêm chút nhé cruise control có nghĩ là gì vậy hả bác? sao lại sợ bị tai nạn khi dùng nó?
em thấy phần táp lô của bác mà giền quá .em phải bắt chước mới được . hình như bác sơn luôn táp lô hả bác ? em đâu thấy bọc da đâu? hay bác dán đề can?
thank bác. chúc bác và gia dình luôn sung túc :) :) :)
Cruise Control dùng khi chạy ngoài đường trường bác ợ,khi chạy tới 1 tốc độ nhất định VD là 80km/h và ấn nút đó nó sẽ tự động giữ nguyên tốc độ khi bác ấn là 80km/h rồi cứ thế chạy mãi cho tới khi bác tắt đi bằng cách đạp thắng hoặc ấn lại nút đó 1 lần nữa,nhưng ở VN thì chức năng đó kg dc thực tế cho lắm nên em chưa bao giờ sử dụng mà chỉ học lý thuyết thôi:D.
Phần Tablo em ốp gỗ thôi bác ợ chứ chẳng sơn fết gì đâu.Còn vô lăng em bọc lại đấy bác ợ,mềm lắm chứ trước đây nó là nhựa xám bác ợ,em bọc lại để cho nó cùng màu với nội thất.
Hình trích dẫn từ xe của bác:
Trích đoạn: hoaianh

Và xe của em:

Bác nhìn kỹ sẽ thấy vô lăng của em có đường may bên trong,khác với lúc zil