Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Cám ơn các bác. Thôi đừn bàn giá nữa. Đợi tàu Đức cập cảng Việt Nam đi, nhìn thấy sờ thấy rồi ta bàn tới giá cả. ;)
Chính xác. Bích Phượng tư vấn Cty rút kinh nghiệm xâu sắc trường hợp Honda CRV nhé
P/s: Hiệu ứng khách hàng không tốt về CRV 2018(Trên các trang mạng sau đó có hàng loạt bài nói về chuyện đặt cọc và bên bán bán hàng không theo cam kết)

Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Chính xác. Bích Phượng tư vấn Cty rút kinh nghiệm xâu sắc trường hợp Honda CRV nhé
P/s: Hiệu ứng khách hàng không tốt về CRV 2018(Trên các trang mạng sau đó có hàng loạt bài nói về chuyện đặt cọc và bên bán bán hàng không theo cam kết)
Dạ em ghi nhận ạ.Cám ơn bác rất nhiều.
Công ty em hiện tại chỉ làm biên bản thoả thuận với khách hàng, Trong đó có ghi rõ thời gian nhận xe, và nếu khách hàng lên xem xe vừa ý về xe, màu sắc,... thì mới tiến hành làm hợp đồng mua bán.
Còn trong trường hợp khách hàng không vừa ý về xe, cũng như có sự thay đổi o phút chót, bên công ty cũng sẽ trả lại cọc cho quý khách hàng ạ.
Nhưng cái quan trọng nhất là cái xe về nó thoả mãn được phần nào mong chờ của thích xe Volkswagen Tiguan tại VN, Nhưng em tin Tiguan Allspace lần này là chiếc xe chiến lược của Volkswagen VN nên kiểu gì cũng phải chất rồi,Với lại cũng là chiếc xe SUV 7 chỗ duy nhất nhập Đức có giá dưới 2 tỏi tại Việt Nam. Đọc qua info của xe có thể thấy lần này là chịu chơi đấy bác ah.
Tháng 3 xe về làm lễ ra mắt, nếu bác không chê thì ib cho em cái info em gửi thư mời ạ.

Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Em không trả lời thì anh em ở diễn đàn này biết cả rồi. VW nên học hỏi cách Thaco họ làm với thương hiệu mazda với sản lượng chiếm lĩnh tưởng chừng không thể... và giờ đây đến thương hiệu cao cấp hơn. BMW

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lennocnha
Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Mình rất thích allsapce giá đó có cảm giác buồn ko phải vì bn tiền mà vì ... bị bóp hàng

Chỉnh sửa cuối: