Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Em không trả lời thì anh em ở diễn đàn này biết cả rồi. VW nên học hỏi cách Thaco họ làm với thương hiệu mazda với sản lượng chiếm lĩnh tưởng chừng không thể... và giờ đây đến thương hiệu cao cấp hơn. BMW
Dạ vâng bác. Vụ Thaco có được BMW trong giới xe ai cũng biết là do đâu. Mỗi nhà đầu tư có hướng đi và định hướng khác nhau a. Em chỉ là nhân viên chỉ biết ghi nhận và lắng nghe phía khách hàng góp ý về công ty ạ. Nên cám ơn bác rất nhiều.
Em cũng muốn chia sẻ rằng Volkswagen hiện nay do Tập đoàn Tân Thành Đô phân phối Độc quyền tại Việt Nam. Ngoài thương hiệu này tập đoàn đã có nhiều năm kinh nghiệm phân phối Ford :"Ford Bình Triệu, Phú Mỹ Ford, Vũng Tàu Ford, Nha Trang Ford" Huyndai :Trường Chinh, Độc quyền Maserati tại VN, từng là phân phối chính thức cho Landrover, Jaguar. Độc quyền 3M chính hãng,..Bây nhiêu đây thôi đủ có kinh nghiệm trong kinh doanh chưa ạ.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Dạ vâng bác. Vụ Thaco có được BMW trong giới xe ai cũng biết là do đâu. Mỗi nhà đầu tư có hướng đi và định hướng khác nhau a. Em chỉ là nhân viên chỉ biết ghi nhận và lắng nghe phía khách hàng góp ý về công ty ạ. Nên cám ơn bác rất nhiều.
Em cũng muốn chia sẻ rằng Volkswagen hiện nay do Tập đoàn Tân Thành Đô phân phối Độc quyền tại Việt Nam. Ngoài thương hiệu này tập đoàn đã có nhiều năm kinh nghiệm phân phối Ford :"Ford Bình Triệu, Phú Mỹ Ford, Vũng Tàu Ford, Nha Trang Ford" Huyndai :Trường Chinh, Độc quyền Maserati tại VN, từng là phân phối chính thức cho Landrover, Jaguar. Độc quyền 3M chính hãng,..Bây nhiêu đây thôi đủ có kinh nghiệm trong kinh doanh chưa ạ.
ủa thế giờ ai là phân phoói Land Rover vậy bác?

Hạng B2
24/7/11
358
86
28
B. Phượng - khi nào xe về có để chạy thử thì inbox anh, a k đánh giá chiếc xe 1.7 tỷ qua hình ảnh mà là cảm giác thật sự khi cầm lái. K như ông Crv cứ bắt cọc mà k có xe chạy thử là k được, trong khi chưa biết em nó ra làm răng

Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
B. Phượng - khi nào xe về có để chạy thử thì inbox anh, a k đánh giá chiếc xe 1.7 tỷ qua hình ảnh mà là cảm giác thật sự khi cầm lái. K như ông Crv cứ bắt cọc mà k có xe chạy thử là k được, trong khi chưa biết em nó ra làm răng
Ăn tết xong xe về em sẽ thông báo cho bác ạ.
Chạy thử em nghĩ chắc phải tháng 6 - 7 mới cho xe. Xưa nay Tí ngoan vẫn có tiếng, nhưng không biết 7 chỗ sẽ có gì hay, thì tới đó anh em ta bàn ạ.
Chúc bác và cả nhà năm mới phát tài. :cool::cool:

Hạng B2
24/7/11
358
86
28
Ăn tết xong xe về em sẽ thông báo cho bác ạ.
Chạy thử em nghĩ chắc phải tháng 6 - 7 mới cho xe. Xưa nay Tí ngoan vẫn có tiếng, nhưng không biết 7 chỗ sẽ có gì hay, thì tới đó anh em ta bàn ạ.
Chúc bác và cả nhà năm mới phát tài. :cool::cool:
Cho anh hỏi tí, tìm hiểu trên mạng thấy để tay lái trợ lực điện, sao trên web vw vn thì ghi thuỷ lực, hơi lăn tăn

Hạng D
18/7/11
1.004
4.794
113
Q7
Chiến lược của VW thật dài hơi, rumor cả năm mà vẫn chưa thấy mặt mũi chiếc xe :eek:

22/5/14
244
156
43
Vũng Tàu
Tham khảo bên U.K. Tiguan Allspace giá 29k vs 320 33k. Về VN 320 1.3t vs Allspace 1.7t. Ăn dày quá nha
Giá bác đưa ra chắc là bản base. 320 ở VN bị cắt option trụi lủi, Tiguan option nhiều hơn, em thấy cái đáng giá nhất nếu so với 5008 là AWD 4-Motion. VW là mẹ của Audi không biết có được Audi cho ké ít công nghệ từ Quattro không :D