Hạng C
4/9/06
579
0
16
34
RE: Xe xã hội chủ nghĩa

Nếu em ko nhầm thì con này là Uragan của LX,chuyên chở Scud với S300, VN hình như cũng có thì phải

Con Tatra 138 với BTR 152 thì biết rồi, còn em này là em gì, có phải Luaz ko các bác[8|]

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34

mấy xe LX dân sự nhìn củ chuối còn ngắm mấy em xe quân sự đúng là chất vãi hàng,gầm cao, hầm hố,máy khỏe

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Tiếc nhở!mình không kịp xem mấy em trong doanh trại của bác Tư.Còn vợ mới của bác ThichnhatlaxeXHCN sao chưa thấy nhỉ?Có trục trặc gì không vậy bác?Những hình bác mới post sau này cũng hấp dẫn lắm,"của lạ" có khác,ai mà chả ham nhể!?

Hạng B2
2/10/07
103
0
0

Hôm nay mới cưới về bác hcivic à, con vợ mới của em ngưòi ngợm lâu ngày ko tắm, lại già và bẩn nữa, em phải cho đi Thẩm mỹ viện rồi mới show cho các bác xem hàng họ của em nó thế nào mà

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34

Trích đoạn: ThichnhatlaxeXHCN

Hôm nay mới cưới về bác hcivic à, con vợ mới của em ngưòi ngợm lâu ngày ko tắm, lại già và bẩn nữa, em phải cho đi Thẩm mỹ viện rồi mới show cho các bác xem hàng họ của em nó thế nào mà
bác ui ở Chùa Láng có con BJ, hay là cưới miẹ nó đi, em này hình như chồng bỏ nên nằm xó, chồng mặc đồ đặc công cho rồi:D

Hạng B2
2/10/07
103
0
0

Hàng Tung của mình ko khoái, mà lạ thật nhỉ, mấy xe quân sự nghe tên toàn gợn lên chuyện xxx thế là thế nào ? Gaz69( như mình nói ở trên G=girl, AZ= A to Z, 69 tư thế này là No.1)
Em Bắc Kinh này cũng vậy, BJ= ......... Blâu Jốp
Khỏe mạnh, rẻ tiền, tên thì gợi tình, tại sao ít người dùng thế nhỉ ?

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34

Trích đoạn: ThichnhatlaxeXHCN

Hàng Tung của mình ko khoái, mà lạ thật nhỉ, mấy xe quân sự nghe tên toàn gợn lên chuyện xxx thế là thế nào ? Gaz69( như mình nói ở trên G=girl, AZ= A to Z, 69 tư thế này là No.1)
Em Bắc Kinh này cũng vậy, BJ= ......... Blâu Jốp
Khỏe mạnh, rẻ tiền, tên thì gợi tình, tại sao ít người dùng thế nhỉ ?
Em thấy dáng con BJ cũng khá đẹp, nhìn chắc hơn Uaz, mỗi tội đầu hơi xấu thôi, bác kể mấy tên xe làm em cười quá, thế Volga là Very old lady,god "abc" hả bác

Đùa thế thôi, em nghĩ bác chắc ở OF, bên OF cũng có BJ phải ko bác[8|]