Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN
RE: Xem F1 trên kênh nào?

@ bác lebaphuc: vấn đề chính của người bình luận là đã đem được cho người xem và người nghe cái gì chứ ko pải cứ nói là được, cái đơn giản nhất là BLV của VTC đã đem lại cho người xem thông tin mới mẻ gì ko chứ chỉ dựa vào cục diện mà nói thì mấy anh lắm mồm cũng bình luận được thôi, tôi nói thế chắc bác hiểu, chứ thật sự AE ko có ác ý gì với VTC, mong các bác hiểu. Tôi chỉ đưa ra mấy ý như sau để các bác giúp KN chứ AE cũng đã nói rồi:
1-Ko pải ai xem F1 cũng hiểu rõ về F1
2-BLV nói: Các xe dùng cùng 1 động cơ = ko hoàn toàn đúng.
3-Chiến thuật đua là điều quan trọng mà chả thấy đã động gì lắm.
4-Nói thừa nhiều đôi lúc cái cần lại ko nói.
5-Đã có bác trên trên này đã góp ý + Xem lại SS người ta bình luận thế nào
6-...
Mong rằng vài dòng góp ý thẳng bác đừng giận mục đích là VTC càng ngày càng tốt hơn.
Đối với nhà Đài tôi vẫn nghĩ "...Chúng ta hãy làm gì có ích cho khán giả chứ đừng hỏi khán giả pải yêu cầu chúng ta mới làm..." Pải ko bác???

Hạng B2
10/10/05
359
69
28

Cảm ơn các bác đã góp ý. Mới post bài buổi chiều mà đến đêm online đã thấy 1 loạt bài góp ý thế này, làm E cảm động quá! Hóa ra các bác cũng quan tâm đến VTC phết đấy chứ! Thay mặt Thể thao VTC, E xin cảm ơn những ý kiến đóng góp của các bác! Những lời nhận xét và góp ý này E sẽ chuyển đến tận tay BLV Thành Lương!
1 lần nữa xin chân thành cảm ơn mọi người! Nếu có gì các bác cứ góp ý tiếp nhé! :)

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Àh còn vụ tiếng xe ấy bác ạh :D xem F1 gì mà chỉ có tiếng bình luận viên, tiếng gầm rú - thứ hấp dẫn nhất thì lại ko có

@ bác Phúc...em ở ngay trung tâm Sài Gòn bác ạ...xưa nay sóng bắt tốt lắm, nhưng cách đây 1 năm thì bắt đầu tệ, em bèn đầu tư thêm 1 ciái antel nữa để bắt trọn các đài...mọi việc đâu vào đấy...dưng mà đến tuần trước thì bó tay hoàn toàn...em bèn...lại bèn...:D...đổi sang truyền hình cáp...:D

@ Mưa lớn: không có tiếng vì các bác ấy lấy feed của SuperSport...nên nếu để tiếng để bác nghe được tiếng động cơ thì bác sẽ không nghe được tiếng của anh TL ạ...:D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

@ Bác Phúc:
Nhân tiện các bác có ý kiến rồi nên em cũng xin có thêm 1 ý nữa, đó là đề nghị nhà đài VTC mở to to tiếng động cơ và âm thanh nền một chút, tiếng bình luận viên chen vào nghe càng sôi nổi chứ sau. Xem F1 mà không nghe được tiếng động cơ gào thét thì không phê lắm.
Ngoài ra, những gì cần góp ý thì các bác trên đã góp ý rồi. Em không có ý kiến gì thêm nữa cả. Em hy vọng là thêm 1 vài chặng nữa là BLV của VTC sẽ bình luận tốt hơn thôi.
Cheer!!!

Hạng B2
24/6/04
238
0
16
50
360°
otosaigon.com

Trông Bắp nhà mình đã giống Đa vít côn hát rồi! Kiến thức F1 thì các bác đã thấy trên OS. Chỉ riêng chất giọng sang sảng thì rất phù hợp với nghề bình luận viên.
@LBP: Bác kiến nghị với ban lãnh đạo VTC thử 1 lần cộng tác viên xem sao? Hãy thử 1 lần rồi xem bạn sẽ thích ngay mà!:D:D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Em tuy ở Hà Nội (chưa OFF với OH lần nào cả) nhưng vẫn biết bác Bắp ở Sài Gòn. Em ủng hộ đề xuất bác Bắp làm BLV cho F1. Bác Bắp làm BLV cho F1 tại đường đua Australia để!!!!

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Bắp làm cộng tác viên cũng được đấy nhỉ, hồi seagames, mấy ông nghệ sỹ còn bình luận bóng đá được mà, nhưng bác Bắp nhớ là nếu bình luận thì nói chậm thôi, bác là nói nhanh lắm đấy :D