Hạng B2
17/2/06
313
11
18
RE: Xem hình CIVIC rồi, tài liệu bí mật nhé!

Cám ơn bác LOMO nhé .
( trễ quá , nhưng hôm nay mới vô 4r ).
Đợi đến tháng 8 xem thế nào , em nghĩ TO cũng sẽ có phản ứng thích hợp nhanh thôi .
Hy vọng mình sẽ là thượng đế trước khi thuế NK = ???% .;)

Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói

Civic mới mà giá 35-37kk có lẽ e kiếm e Merc secondhand sướng hơn, tuy ko còn virgin nhưng supermodel hơn.

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113

tiếp theo civic là ác cóc , còn sau đó là gì từ từ anh em mình sẽ biết sau.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Em nghĩ tiếp theo sau dòng sedan Honda sẽ đưa vào lắp ráp dòng MPV như Stream hoặc Odessey vì dòng này hiện nay bán rất chạy.

Tập Lái
22/7/05
40
0
0

Bắt tay bác songnguyen cái, em cũng đồng ý với bác là Honda se ra Stream vì cần một xe tương đối lớn để cả gia đình cùng đi cho vui. :D:D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Highspeed

Bắt tay bác songnguyen cái, em cũng đồng ý với bác là Honda se ra Stream vì cần một xe tương đối lớn để cả gia đình cùng đi cho vui. :D:D:D
Nếu đúng là em Stream vẫn chạy trên phố thì tôi e là cũng giống như Premacy. Nghĩa là mang danh 7 chỗ nhưng không khác 5 chỗ là bao.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: chuvoicon

Bác cho em hỏi với, rất quan trọng nhé là sau khi HONDA ra xe Civic thì kế hoạch sắp tới HONDA có đưa ra xe đa dụng 7 chỗ ngồi kiểu Odyssey không hả các bác ơi???
mấy ngày nay Honda đang tung nhân viên đi nghiên cứu thị trường ! theo phán đoán của em thì sau Civíc thì Honda sẽ cho ra đời tại VN Honda Accord !!!! bác nào yêu Accord thì gáng chờ thêm vài tháng nữa nhé !!!!

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Accord thì nhất rồi nhưng giá thì chắc không dưới 40k

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Toy : Vios, Altis - Camry - Inova
Honda: Civic - Acord - Stream chắc chắn sẽ có mặt tại VN, vấn đề chỉ là thời gian thôi...