Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
RE: Xem hình CIVIC rồi, tài liệu bí mật nhé!

Có mỗi em Civic ra đời mà anh em ta tốn nhiều giấy mực quá...í quên ,tốn nhiều cái gõ.:D. Đúng là VLam ta cái gì cũng khác chúng bạn.[:eek:]

Tập Lái
22/7/05
40
0
0

Em đố các bác hoãn cái sự sung sướng lại khi thấy em nó láng bóng đi ngoài đường, lúc đó thì
này thì Anti-Vama
, hiệp hội này nọ này
.
Cái này là em sợ cho các bác Chủ tịch, phó chủ tịch hiệp hội Anti-Vama, chứ em là em cứ xin làm thành viên hiệp hội :D:D:D

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

em xin nói một điều này nó hơi đi ngược thời đại nhưng đúng với tâm trạng nhiều người : khi ta chưa mua xe (xe có giá tri cao) thì mong mỏi cho giá xe giảm . nhưng khi đã mua xe rồi thì lại không mong giá xe giảm (ít nhất là đến khi đã bán được chiếc xe đang xài ) . vậy thì hiệp hội gì đó của bác datvu ra đời thì sẽ có một hiệp hội khác của những người đang sở hữu xe cũng thành lập để chống lại hiệp hội của bác !!!!! Mâu thuẫn quá ! :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/4/06
130
0
16

MSRP*
Automatic
Transmission
EX
• 1.8-liter, SOHC i-VTEC® 4-cylinder engine
• Drive-By-Wire Throttle System™
• ULEV-2 (Ultra-Low-Emission Vehicle)
• 5-speed manual transmission
Các bác để ý bác DATVU ở chỗ em bôi đậm xem có vấn đề gì không? Em thấy bác LOMO đưa giá thời điểm hiện tại là rất hợp lý. Thank bác nhé, em đang chuẩn bị sẵn rồi đây. Còn giá bác DATVU đưa ra thì cũng hay, nhưng không phải thời điểm hiện tại. Nhưng thế cũng để người có nhu cầu xe hơi thốt lên câu "Tôi yêu Việt Nam" rồi. Nó tương tự như câu " Không có gì quý hơn độc lập tự do" mà em về quê thấy mọi nhà vẫn treo ở chỗ trang trọng nhất.

Tất cả là tuỳ HONDA. Các bác ở HONDA à.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

@xdhungviet: Con bác Highspeed post là con Stream mà đâu phải Odessey?[8|] Còn bác muốn xem hình Acura 2006 thì vô link này: http://www.automotive.com/2006/102/acura/rl/base-sedan/341/photos/exterior/grill-front-view.html

Tập Lái
22/7/05
40
0
0

Bác Xờ Dê HungViet, bác nhìn ảnh ở góc độ khác cho rõ chữ Stream, iem là em không dùng photoshop hay bất kỳ phần mềm sửa ảnh nào khác đâu :D, hoặc bác vào đường link đó cũng rõ mà. Thanks bác

Tập Lái
22/7/05
40
0
0

Hình Acura 2006 đây bác :D

Phần máy:

Bên trong

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Em màu xanh thì lại là Civic rồi. Đã có ảnh ở phần này.
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=273020