Tập Lái
23/9/11
21
0
0
tên đôi này là gì thế, để em search trên mạng tìm hình xem :-?
Trưa chủ nhật mà bác, nên em rãnh rỗi, từ khi vào forum em toàn đi đọc các topic chứ có biết nói gì đâu. Em là sinh viên nên không hiểu lắm về xe cộ, chỉ là thích xem xe đẹp thôi. có mỗi topic này là spam thoải mái nhất đấy =))

Tập Lái
Lambog_MyLove nói:
Thiết kế trông cũng được mà, chủ yếu là tính năng thôi. Hiện Nike với adi đang chạy đua giảm thiểu trọng lượng, adi đang thắng thế đó.
Adi hay Nike cũng thế cả, đều được gia công tại Trung Quốc cả thôi =))

Tập Lái
29/9/11
8
0
0
wheel_storm nói:
Lambog_MyLove nói:
Thiết kế trông cũng được mà, chủ yếu là tính năng thôi. Hiện Nike với adi đang chạy đua giảm thiểu trọng lượng, adi đang thắng thế đó.
ai chẳng bít, hàng từ anh đào nhưng hàng xịn bác à
Ở trên e thấy nhắc nhìu tới thành lương nhưng sao ko thấy lee nguyễn nhỉ, e thấy thằng này đá hay hơn thành lương nhìu í chứ

Tập Lái
MrBMW nói:
wheel_storm nói:
Lambog_MyLove nói:
Ở trên e thấy nhắc nhìu tới thành lương nhưng sao ko thấy lee nguyễn nhỉ, e thấy thằng này đá hay hơn thành lương nhìu í chứ
Tất nhiên Adi, Nike đều phải giám sát chặt chẽ. =.="
Lee nguyễn là ai vậy bác?

Tập Lái
29/9/11
8
0
0
wheel_storm nói:
MrBMW nói:
wheel_storm nói:
Lambog_MyLove nói:
Tất nhiên Adi, Nike đều phải giám sát chặt chẽ. =.="
Lee nguyễn là ai vậy bác?
bác có theo dõi bóng đá ko vậy, lee nguyễn nổi như cồn vậy mà ko bít thì còn bít ai nữa trời, thất vọng quá, lee nguyễn từng chơi cho HAGL, Bình Dương, từng là thần đồng bóng đá mỹ! bác search google xem, thật ko thể tin nổi :cool:[:O]

Tập Lái
23/9/11
21
0
0
Nói chung những cầu thủ nhỏ con được cái kỹ thuật khá tốt nhưng khó tranh chấp trong các tình huống một đối một.

Tập Lái
23/9/11
22
0
0
Lambog_MyLove nói:
Nói chung những cầu thủ nhỏ con được cái kỹ thuật khá tốt nhưng khó tranh chấp trong các tình huống một đối một.

hoàn toàn đồng ý với bạn.. messi là 1 ví dụ cụ thể nhất...

Tập Lái
Mọi người ơi! SOS ! ! ! Catch this chance. Hurrp up ! ! !

Hơn 2000 phần quà đang chờ đón các bạn tại chiếc hộp giầy bí mật được đặt tại sảnh tòa nhà Bitexco Financial Tower ( Ngã 3 đường Hải Triều - Hồ Tùng Mậu ). Hãy cùng chia sẻ thông tin này cho nhiều bạn biết nhé để có cơ hội nhận được những phần quà giá trị

Chương trình phát quà tặng sẽ diễn ra lúc <span style=""color: #ff0000;"">9g30</span> sáng các ngày 13-14-15-20-30/10/2011

Quà tặng bao gồm

- Voucher giảm giá từ 10%-50%
- Giày adidas
- Quần áo, nón, balô .v.v.

Những phần quà hấp dẫn đang chờ đón các bạn tại 3 ổ cửa này nhé

Toàn cảnh khu vực " Chiếc hộp giày khổng lồ "

Sảnh tòa nhà Bitexco Financial trước giờ G

Hãy là 1 trong 50 người sở hữu 50 đôi giày adidas nhé

Ô cửa nào là ô cửa may mắn đây ?

Cơ hội lớn nhất đang chờ đón bạn tại chiếc hộp giày khổng lồ, đừng quên nhé