Tập Lái
29/9/11
8
0
0
Lambog_MyLove nói:
Nói chung những cầu thủ nhỏ con được cái kỹ thuật khá tốt nhưng khó tranh chấp trong các tình huống một đối một.
cầu thủ nhỏ thì lanh lẹ, lòn tốt, qua người khéo, nhìn messi đi, lừa qua mấy thằng như đi dạo :))

Tập Lái
23/9/11
21
0
0
Cơ hội sở hữu giày adidas chưa từng có :beauty:
Hơn 2000 phần quà đang chờ đón các bạn tại chiếc hộp giầy bí mật được đặt tại sảnh tòa nhà Bitexco Financial Tower ( Ngã 3 đường Hải Triều - Hồ Tùng Mậu ). Hãy cùng chia sẻ thông tin này cho nhiều bạn biết nhé để có cơ hội nhận được những phần quà giá trị
Chương trình phát quà tặng sẽ diễn ra lúc 9g30 sáng các ngày 13-14-15-20-30/10/2011
Quà tặng bao gồm
- Voucher giảm giá từ 10%-50%- Giày adidas- Quần áo, nón, balô .v.v.

Những phần quà hấp dẫn đang chờ đón các bạn tại 3 ổ cửa này nhé

Toàn cảnh khu vực " Chiếc hộp giày khổng lồ "

Sảnh tòa nhà Bitexco Financial trước giờ G

Hãy là 1 trong 50 người sở hữu 50 đôi giày adidas nhé

Ô cửa nào là ô cửa may mắn đây ?​

Tập Lái
Lambog_MyLove nói:
Cơ hội sở hữu giày adidas chưa từng có :beauty:
Hơn 2000 phần quà đang chờ đón các bạn tại chiếc hộp giầy bí mật được đặt tại sảnh tòa nhà Bitexco Financial Tower ( Ngã 3 đường Hải Triều - Hồ Tùng Mậu ). Hãy cùng chia sẻ thông tin này cho nhiều bạn biết nhé để có cơ hội nhận được những phần quà giá trị
Chương trình phát quà tặng sẽ diễn ra lúc 9g30 sáng các ngày 13-14-15-20-30/10/2011
Quà tặng bao gồm
- Voucher giảm giá từ 10%-50%- Giày adidas- Quần áo, nón, balô .v.v.

Những phần quà hấp dẫn đang chờ đón các bạn tại 3 ổ cửa này nhé

Toàn cảnh khu vực " Chiếc hộp giày khổng lồ "

Sảnh tòa nhà Bitexco Financial trước giờ G

Hãy là 1 trong 50 người sở hữu 50 đôi giày adidas nhé

Ô cửa nào là ô cửa may mắn đây ?​
Bạn cũng lang thang rồi tìm thấy giống mình à ! ! :))

Tập Lái
29/9/11
8
0
0
wheel_storm nói:
MrBMW nói:
đâu đâu vậy bác, có ở HCM ko em sút phát
Tòa Bitexco đó bác ! :). Ai tới sớm xếp hàng sớm, bốc quà sớm. Ko thì đi mấy ngày còn lại. Mấy ngày này thể thao cũng sẽ như xếp hàng đi VN next top model cho xem ! :))
haizzz, kiểu này cũng chen lấn giống đợt TGDD bán điện thoại giá bèo cách đây hơn tháng thui, sắp hàng đợi dài cổ, hàng free cũng khó khăn quá :D, có bác nào đi ko ké với cho vui :D:p

Tập Lái
ĐÂY LÀ HÌNH ẢNH MỚI NHẤT BUỔI PHÁT QUÀ ĐẦU TIÊN CỦA ADIDAS ĐÂY ! :">. ENJOY THE SHOW !

Với một sự kiện không thể bỏ qua như ngày hômnay , các fans của adidas đã chuẩn bị xếp hàng nhận quà tặng từ adidas mặc dù sự kiện chưa diễn ra . Những giây phút hạnh phúc, những nỗi khát khao chờ đợi, những cơn mưa đến bất chợt đã không khiến mọi người thất vọng về sự kiện ngày hôm nay.

Các fans của adidas đã chuẩn bị khá sớm cho sự kiện

8g sáng mọi người đã bắt đầu xếp hàng

8g30 sáng đoàn người xếp hàng dài hơn

Chuẩn bị tinh thần trước khi bắt đầu nào

Mặc dù còn hơn 30p nữa chương trình mới bắt đầu nhưng đoàn người xếp hàng đã dài

Khu vực đăng ký nhận quà

Không phân biệt giới hạn, độ tuổi

Fans tham gia chương trình đều được đóng dấu adidas stamp

Niềm hạnh phúc khi trúng thưởng

Trời bắt đầu chuyển mưa nhưng mọi người vẫn nghiêm chỉnh xếp hàng

Trời mưa khá nặng hạt nhưng mọi người vẫn xếp hàng có thứ tự

Một trong những bạn may mắn trúng thưởng giày adidas

Nón adidas

Áo thun adidas dành cho bạn nữ

Hơn 1500 món quà đang chờ đón các bạn vào ngày 14 - 15/10/2011 nhé, hãy nhanh chân và chia sẽ thông tin này cho mọi người nhé

Tập Lái
29/9/11
8
0
0
cũng ko đông lắm bác nhỉ, kiểu này mai rinh phát thôi, hy vọng vô đôi giày thơm bơ :))

Tập Lái
30/9/11
5
0
0
MrBMW nói:
wheel_storm nói:
MrBMW nói:
wheel_storm nói:
Lambog_MyLove nói:
Thiết kế trông cũng được mà, chủ yếu là tính năng thôi. Hiện Nike với adi đang chạy đua giảm thiểu trọng lượng, adi đang thắng thế đó.
Adi hay Nike cũng thế cả, đều được gia công tại Trung Quốc cả thôi =))
ai chẳng bít, hàng từ anh đào nhưng hàng xịn bác à
Ở trên e thấy nhắc nhìu tới thành lương nhưng sao ko thấy lee nguyễn nhỉ, e thấy thằng này đá hay hơn thành lương nhìu í chứ
Tất nhiên Adi, Nike đều phải giám sát chặt chẽ. =.="
Lee nguyễn là ai vậy bác?
bác có theo dõi bóng đá ko vậy, lee nguyễn nổi như cồn vậy mà ko bít thì còn bít ai nữa trời, thất vọng quá, lee nguyễn từng chơi cho HAGL, Bình Dương, từng là thần đồng bóng đá mỹ! bác search google xem, thật ko thể tin nổi :cool:[:O]
À em ít xem các chú VN đá lắm,nói thiệt coi đau mắt thêm,lúc nào cũng đổ thừa thể lực,vấn đề này mấy chục năm rồi mà vẫn vậy,đc cái ăn chơi là có thể lực