Hạng D
31/5/14
3.463
4.290
113
Thấy màu đỏ này đẹp và sang mà bác chủ, không lỗi thời. Chứ đỏ sáng lên vào tông nhìn chán

• Like
Reactions: singapore12
Hạng F
28/8/19
6.706
11.404
113
Palm Beach, Florida, US
Showroom Honda mình thấy cả bảng màu sơn thật trên kệ luôn! Catalo thường sẽ có dòng ghi chú: sp có thể khác thật tế
Mà nói rõ thật luôn cái chuyện đó nó quá tầm thường với đẳng cấp quản trị của 1 hãng xe danh tiếng. 1 cái bảng màu đúng với thực tế thì chỉ có Vn là làm...sai!

• Like
Reactions: TicoHQ and PMH82
Hạng D
24/8/07
1.662
2.718
113
bỏ tiền tỷ mua xe mà chủ xe qua loa quá... rồi đổ thừa nửa chài

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng F
28/8/19
6.706
11.404
113
Palm Beach, Florida, US
Để nói nó sai chỗ nào!
Với bảng màu của người ta, nó gọi là Sample, thì nó thật luôn với code màu được pha bằng máy tính và được sơn bằng Robot ( bao gồm cả lớp phủ) đúng theo thực tế sơn chiếc xe nên 99,99% là đúng.
Còn ở đây hình như nó là hình chụp lại.
Muốn thử thì lên Website Mẹ bên Hàn xem thử cái màu xe thực tế của Bạn nó gọi là gì. Ko loại trừ nhân viên Vn bỏ sai tên màu hay quản lý cũng ầu ơ dí dầu...Hoặc Họ cố tình lừa Bạn khi ko có xe rồi bảo Con Lừa nó là con Ngựa...
Nhưng cá nhân tui thấy cái xe Họ giao đẹp hơn cái Bạn đã chọn (cá nhân thôi nha!).

Hạng D
9/2/18
3.413
5.027
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Mà nói rõ thật luôn cái chuyện đó nó quá tầm thường với đẳng cấp quản trị của 1 hãng xe danh tiếng. 1 cái bảng màu đúng với thực tế thì chỉ có Vn là làm...sai!
Trước mình xem xe trưng bày cũng ưng bụng con Xtrail nhưng hôm ấy họ đem con mẫu nội thất loè loẹt ốp máy lạnh đỏ đuỹ và hàng loạt nút chờ bịt kín tâm trạng suy sụp hẵn