Hạng B2
20/9/04
132
0
0
yahoo.com
RE: Xem Santa Mua Vera

Trích đoạn: bravia

:D:D EM cũng té xỉu luôn. Về đến nhà cũng còn mắc cười. Sáng hôm sau vợ em bảo tối nằm mơ còn kêu Vera Vera nữa chứ.
Em cũng đang nghiên cúư quả gương gập điện, gara nhà có 2m 25, trong khi xe ngang (chưa tính gương đã là 1m94 rồi, đang vào mà phải chạy xuống gập gương thì chối quá
Trời đất:D bác nói cái cửa gara 2m25 hay cái gara thế?

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

:D:D EM cũng té xỉu luôn. Về đến nhà cũng còn mắc cười. Sáng hôm sau vợ em bảo tối nằm mơ còn kêu Vera Vera nữa chứ.
Em cũng đang nghiên cúư quả gương gập điện, gara nhà có 2m 25, trong khi xe ngang (chưa tính gương đã là 1m94 rồi, đang vào mà phải chạy xuống gập gương thì chối quá
bác mà cho iêm nó vào chuồng được mà chui ra khỏi xe thì em phục bác quá.....:)

Hạng B2
27/11/06
169
2
18
45

Em cũng đã từng có tâm trạng giống Bác Bravia. Lúc e và papa của e đi xem xe thì chỉ dự tính mua Mit Gala or Altis thôi, nhưng mà khi vô salon coi thì thấy người ta đang trả giá chiếc Mer C200k, thế thì papa của em nói là để chạy thử xem như thế nào thôi chứ kg có ý định mua . Nhưng mà sau khi chạy thử về thì papa của e nhất quyết đòi mua Mer thôi kg chịu mua xe nào khác cả. Lúc đó thì e ủng hộ 2 tay+2chân luôn.:D:D:D. Trên đường lái xe về nhà e cứ như đi trên mây ấy.:):):)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: thoaivy

Em cũng đã từng có tâm trạng giống Bác Bravia. Lúc e và papa của e đi xem xe thì chỉ dự tính mua Mit Gala or Altis thôi, nhưng mà khi vô salon coi thì thấy người ta đang trả giá chiếc Mer C200k, thế thì papa của em nói là để chạy thử xem như thế nào thôi chứ kg có ý định mua . Nhưng mà sau khi chạy thử về thì papa của e nhất quyết đòi mua Mer thôi kg chịu mua xe nào khác cả. Lúc đó thì e ủng hộ 2 tay+2chân luôn.:D:D:D. Trên đường lái xe về nhà e cứ như đi trên mây ấy.:):):)

^^ em chỉ tiếc là ở đấy ko bày Q7 V12 TDi cạnh SF và Vera ^__^

Hạng B2
27/11/06
169
2
18
45

E thì ước gì lúc đấy có em Lambo ở bên cạnh nhỉ( e mua ở salon NTSơn mà):D:D:D
Bây giờ đi ngang đấy e cứ tiếc mãi.[8|][8|][8|]

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Trích đoạn: Kienvang

Hôm kia em với bà chị đi coi Santa ở Huyndai Nam Việt(biên hoà). Mới đầu chỉ tính dẫn bà đi coi xe Santa hình thù ra sao thôi, rồi tính nhờ bác Hùng Cò nhập cho 1 chíêc full luôn. Nói thật thì xe HMV 37k chán thật, hỏi ra bên trong chả có cái gì cả, vậy mà từ lúc em tới coi xe trước đến lúc bà chị tới thì xe đã tăng lên 3000.(ngồi uống cafe- không chịu mang tiền đặt cọc:D coi như uống 1 lý cafe 3k$-đắt nhất VN)
Bà chị em ra bà chỉ hỏi xe kia là xe gì? em bảo Vera, bà khen đẹp hỏi nếu là em em chọn xe nào :D:D:D, em chọn Vera, thế là bụp con Vera giá cũ 69,500$ đắt gần gấp đôi:)
mấy bửa rày toàn nghiên cứu Santa thui, đâu ngờ ôm phải Vera, không biết có cái gì hay không bác nào rành chỉ em với. Xe thứ 2 này lấy xem có cái gì hay em post lên các bác giúp cho.
Bác nào thích Veracruz thì cứ học tập bác màn hình phẳng Sony này;) Dẫn vợ cả ra xem SF 37.5k, nhờ đại lí bố trí cạnh em Vera-> thế là xong.:D

Trường hợp này cũng giống như em, lúc đầu em chỉ định lấy Carent thôi, hôm cuối cùng cho vợ cả đi xem để chốt hạ. Ngồi vào thử xe xong bà cả phán câu xanh rờn " ồn quá", quay sang ngồi thử SFE buông mỗi câu " thôi cố tý nữa mua con này ..." Em toát hết mồ hôi vì cố tý là phải thêm 20K [:-]
Nhưng mua xong quả thật đáng đồng tiền, hoàn toàn hài lòng :)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Meoluoi: trường hợp của tôi có khác tí chút. Chán em Gala từ lâu rồi, đang tính tìm em 7 chỗ, biết sơ sơ về SF, thế là rủ bà xã đến Hyundai Ngọc Khánh, 141 Phạm Văn Đồng. Bà xã cứ nằng nặc đòi ko đi vì bảo lấy tiền đâu:mad: Nhưng đến khi vào, chỉ xem cataloge (vì xe bán hết mất rồi), bả đã kết ngay và phán: anh làm thế nào thì làm, em thích Santa Fe:D Thế là lý cố từ HMV sang xe nhập ful-option lúc nào ko hay;)
BTW, bác là số mấy trong SFC list nhỉ? Tôi check hoài chưa thấy?[8|]

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Em Vera này bộ loa theo xe chán quá, không bằng con STF cũ của em :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: taybac

Em Vera này bộ loa theo xe chán quá, không bằng con STF cũ của em :D

thế ạ??? em thấy hay mờ :D hay bữa nào offline em mang đến so sánh nhé :) em muốn biết nó hơn kém nhau có nhiều ko ý mà ^__^

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Trích đoạn: Kienvang

@Meoluoi: trường hợp của tôi có khác tí chút. Chán em Gala từ lâu rồi, đang tính tìm em 7 chỗ, biết sơ sơ về SF, thế là rủ bà xã đến Hyundai Ngọc Khánh, 141 Phạm Văn Đồng. Bà xã cứ nằng nặc đòi ko đi vì bảo lấy tiền đâu:mad: Nhưng đến khi vào, chỉ xem cataloge (vì xe bán hết mất rồi), bả đã kết ngay và phán: anh làm thế nào thì làm, em thích Santa Fe:D Thế là lý cố từ HMV sang xe nhập ful-option lúc nào ko hay;)
BTW, bác là số mấy trong SFC list nhỉ? Tôi check hoài chưa thấy?[8|]

Câu này nghe quen quá :D:D:D