Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.836
113
Hôm kia em với bà chị đi coi Santa ở Huyndai Nam Việt(biên hoà). Mới đầu chỉ tính dẫn bà đi coi xe Santa hình thù ra sao thôi, rồi tính nhờ bác Hùng Cò nhập cho 1 chíêc full luôn. Nói thật thì xe HMV 37k chán thật, hỏi ra bên trong chả có cái gì cả, vậy mà từ lúc em tới coi xe trước đến lúc bà chị tới thì xe đã tăng lên 3000.(ngồi uống cafe- không chịu mang tiền đặt cọc:D coi như uống 1 lý cafe 3k$-đắt nhất VN)
Bà chị em ra bà chỉ hỏi xe kia là xe gì? em bảo Vera, bà khen đẹp hỏi nếu là em em chọn xe nào :D:D:D, em chọn Vera, thế là bụp con Vera giá cũ 69,500$ đắt gần gấp đôi:)
mấy bửa rày toàn nghiên cứu Santa thui, đâu ngờ ôm phải Vera, không biết có cái gì hay không bác nào rành chỉ em với. Xe thứ 2 này lấy xem có cái gì hay em post lên các bác giúp cho.

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40
RE: Xem Santa Mua Vera

Ôi nhất bác rồi. Quý bà chị bác thế ko biết :D

Hạng B2
12/9/04
219
32
28

Trích đoạn: HAI2957

Trích đoạn Nói thật thì xe HMV 37k chán thật, hỏi ra bên trong chả có cái gì cả,
Thế xe loại 37K có xe tại salon rồi à
Có lâu rồi bác ah, nhưng nghe bảo 18 tháng này mới có đầy đủ giấy tờ. Bác khi nào thì đến lượt lấy xe?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: bravia

Hôm kia em với bà chị đi coi Santa ở Huyndai Nam Việt(biên hoà). Mới đầu chỉ tính dẫn bà đi coi xe Santa hình thù ra sao thôi, rồi tính nhờ bác Hùng Cò nhập cho 1 chíêc full luôn. Nói thật thì xe HMV 37k chán thật, hỏi ra bên trong chả có cái gì cả, vậy mà từ lúc em tới coi xe trước đến lúc bà chị tới thì xe đã tăng lên 3000.(ngồi uống cafe- không chịu mang tiền đặt cọc:D coi như uống 1 lý cafe 3k$-đắt nhất VN)
Bà chị em ra bà chỉ hỏi xe kia là xe gì? em bảo Vera, bà khen đẹp hỏi nếu là em em chọn xe nào :D:D:D, em chọn Vera, thế là bụp con Vera giá cũ 69,500$ đắt gần gấp đôi:)
mấy bửa rày toàn nghiên cứu Santa thui, đâu ngờ ôm phải Vera, không biết có cái gì hay không bác nào rành chỉ em với. Xe thứ 2 này lấy xem có cái gì hay em post lên các bác giúp cho.
Bác nào thích Veracruz thì cứ học tập bác màn hình phẳng Sony này;) Dẫn vợ cả ra xem SF 37.5k, nhờ đại lí bố trí cạnh em Vera-> thế là xong.:D

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Em vừa mượn em Vera máy xăng của cu em vợ chạy thử mấy trăm cây, phải nói là phê thật :D . Nhưng vẫn thắc mắc tại sao là nó ăn ít xăng thế :) lái xe chạy lên Vtrì trung bình 10 ,2 -10,7 l/100km, em chạy từ dó lên Ybái tb 12 l/100 km ( đồng hồ nó báo thế) có lẽ do em chạy lởm:D. Như vậy là chỉ tương đương em STF của em

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Thế này giống lườm rau gắp thịt quá.
Chúc mừng bác nhé.

Trích đoạn: bravia

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Vụ này ổn đây , may mà HMV ko để Porche cạnh SF đấy bác nhé ...:D
Chúc mừng bà chị bác mua đuợc VERA là quá ngon rồi ..:D