Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Dạo này mình đang rảnh, vào chém gió cho vui ... chống chỉ định a @ican vào cắn gấu quần!
Bán phụ kiện cho Honda thì chém gió xe Honda thôi, chém bậy bạ hãng khác lại bị người ta cầm gậy đánh chạy nữa. Cứ lặp đi lặp lại hoài riết cũng mệt.
Mà bác rảnh thì cứ đi chém dịch vụ Mitsubishi cho nó cải thiện cũng là điều tốt, chứ không nhiều khi không thích Honda phải cắn răng mua nó cũng khổ người dùng.

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.980
40.271
113
Bán phụ kiện cho Honda thì chém gió xe Honda thôi, chém bậy bạ hãng khác lại bị người ta cầm gậy đánh chạy nữa. Cứ lặp đi lặp lại hoài riết cũng mệt.
Mà bác rảnh thì cứ đi chém dịch vụ Mitsubishi cho nó cải thiện cũng là điều tốt, chứ không nhiều khi không thích Honda phải cắn răng mua nó cũng khổ người dùng.
Cám ơn a đã vào nghen! @_@
Mình đính chính là bán lạc cho Toy nghen, chứ Hon thì bán ai mà mua

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Cám ơn a đã vào nghen! @_@
Mình đính chính là bán lạc cho Toy nghen, chứ Hon thì bán ai mà mua
Bán phụ kiện không có gì sai, nhưng tử tế chứ đừng vì kiếm tiền bằng cách đặt điều hại người khác. Bác bán phụ kiện hãng nào ai không biết mà còn phải nói xạo qua hãng khác.
Thấy ngừoi bán phụ kiện trên này nhiều nhưng chẳng hiểu sao toàn thấy người bán phụ kiện cho xe Honda hành xử không tử tế, nói thẳng ra là tiểu nhân.

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.980
40.271
113
Bán phụ kiện không có gì sai, nhưng tử tế chứ đừng vì kiếm tiền bằng cách đặt điều hại người khác. Bác bán phụ kiện hãng nào ai không biết mà còn phải nói xạo qua hãng khác.
Thấy ngừoi bán phụ kiện trên này nhiều nhưng chẳng hiểu sao toàn thấy người bán phụ kiện cho xe Honda hành xử không tử tế, nói thẳng ra là tiểu nhân.
Haizz! E mà ko tử tế e đi bán xe Mít với Nis rồi a ơi! Hơi đâu bán cho bọn Nhụt kia chi, mệch lè lưỡi dza

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Haizz! E mà ko tử tế e đi bán xe Mít với Nis rồi a ơi! Hơi đâu bán cho bọn Nhụt kia chi, mệch lè lưỡi dza
Chưa thấy ai bán phụ kiện xe Mit hay Nis mà đi đặt điều nói xấu hay châm biếm hãng khác. Cũng chưa thấy Mit hay Nis bán xe ép khách mua phụ kiện mới giao xe, kể cả Xpander hot cũng không có vụ đó (đại lý bậy bạ hãng chỉnh ngay). Anh lấy tư cách gì mà nói “không tử tế đi bán xe Mit hay Nis”, đúng là ngậm máu phun người. Tiểu nhân.

• Like
Reactions: Yacongtu
edc confirmed
Hạng B1
15/10/18
76
63
33
46
Giá lăn bánh bản full cõ lẽ 1,4-1,5 tỷ. Các bác yêu được không :d

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Có cửa sổ trời cho thông thoáng hiện đại cũng cắt mất
Là em, nếu có cửa sổ trời thì em không mua bác ợ. Bác thích khoe, hiện đại gì gì đấy thì bác kiếm xe có cửa sổ trời, em thì không ưa món này, tùy người bác ơi, đa số người VN đều không thích cửa sổ trời

Bậy nà!
kiểu gì kiểu vẫn thua đứt đuôi con thánh lặt 2015 bản 4*4 của a về độ hao xăng, còn lại cả thương hiệu bán rẻ chi thị trường thế giới thứ 3 mua thôi!

con đó em súc lâu rồi bác ui....... đang chạy sedona mà gầm thấp quá........ tính làm em gầm cao nữa đi đổi qua đổi lại cho yên tâm..........huihihihi