Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Em thì lại thấy xấu. Em thích form thời 1999 hơn (bản wide fence). Mấy dạng xe hạ đèn rồi sẽ sớm biến mất.
Hạ đèn là sao bác, ý bác là kiểu đưa xuống cản trước như xpander, santafe, kona? Nếu đúng vậy thì không phải đâu bác, pajero sport này đèn nằm trên cao như triton mới.

Hạng B2
5/9/15
214
228
68
Hỗ trợ chuyển làn đường (LCA) và cảnh báo phương tiện cắt ngang khi lùi (RCTA), bên cạnh kiểm soát hành trình chủ động (Active Cruise Control), cảnh báo điểm mù (BSM), phanh tự động khẩn cấp (AEB), camera quan sát xung quanh xe (AVM – Around View Monitor), khởi hành ngang dốc, hỗ trợ xuống dốc và 7 túi khí.
??? super select 3 với khóa vi sai trung tâm, 4 bánh toàn thời gian ở chế độ 4H, khóa vi sai cầu sau?? đèn pha bi led có rửa đèn. Máy dầu điều khiển van nạp. Và không chảy nhớt, có bung túi khí, các hệ thống an toàn hoạt động bình thường (triton là 1 ví dụ). anh có chạy con máy dầu 4D56 và 4N15 mivec chưa mà phán thêm chút muối.
Còn chảy phuộc ko anh? Đỗ nghiêng có mở được cửa ko anh?

Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
mà mấy anh cứ chê nhiều lên giúp tụi em với, càng chê càng tốt.

Hạng B2
10/11/14
222
141
43
46
Là em, nếu có cửa sổ trời thì em không mua bác ợ. Bác thích khoe, hiện đại gì gì đấy thì bác kiếm xe có cửa sổ trời, em thì không ưa món này, tùy người bác ơi, đa số người VN đều không thích cửa sổ trời
Cửa sổ trời rất vô dụng ở miền nam, con xe cũ panorama mở vài lần lúc mới mua xe sau đó 4 năm chạy ko mở ra lần nào.