Tập Lái
28/3/17
11
6
3
28
Chả buồn trả lời làm gì. Đầu óc chỉ nghĩ nhiêu đó rồi bắt bẻ. Xem tạm đi rồi hình dung
View attachment 641724
Và nó chỉ mới là mẫu cũ thôi chàng trai trẻ àh, hình dưới này là mẫu mới này, 2 mũi tên là 2 động cơ cho 2 bánh sau luôn. Sau này ngồi im học hỏi nghe chưa?
View attachment 641728

[xtable=skin1|603x150]
{tbody}
{tr}
{td}Hệ thống truyển động với 2 động cơ điện riêng rẽ cho mỗi bánh, giúp chúng ta loại bỏ được bộ vi sai nhưng lại nhân đội hệ thống điện tử công suất cho mỗi bánh. Là cấu tạo trên dòng xe Tesla nổi tiếng.{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
A bạn ko nghĩ động cơ điện trên xe Tesla nó giống vs dạng Hybrid trên mấy xe khác đó chứ?
Bị phản dame quá mạnh :v

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Chả buồn trả lời làm gì. Đầu óc chỉ nghĩ nhiêu đó rồi bắt bẻ. Xem tạm đi rồi hình dung
View attachment 641724
Và nó chỉ mới là mẫu cũ thôi chàng trai trẻ àh, hình dưới này là mẫu mới này, 2 mũi tên là 2 động cơ cho 2 bánh sau luôn. Sau này ngồi im học hỏi nghe chưa?
View attachment 641728

[xtable=skin1|603x150]
{tbody}
{tr}
{td}Hệ thống truyển động với 2 động cơ điện riêng rẽ cho mỗi bánh, giúp chúng ta loại bỏ được bộ vi sai nhưng lại nhân đội hệ thống điện tử công suất cho mỗi bánh. Là cấu tạo trên dòng xe Tesla nổi tiếng.{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
A bạn ko nghĩ động cơ điện trên xe Tesla nó giống vs dạng Hybrid trên mấy xe khác đó chứ?
Có cái nào nằm trong bánh xe không thánh hót:3dnhiumaygif:. Cái bánh xe vẫn được dẫn độc bằng trục có cái mô tơ nào gắn vào bánh đâu nhỉ:3dchoctuc:. Tôi nói thánh nghe này, ý tưởng bánh xe có mô tơ điện đang được phát triển, nhưng nó chưa có sản xuất đâu thánh ạ. Còn động cơ như thánh nói thì nó vẫn là nằm trong xe nhé, không gắn trên bánh, nó vẫn mất mát vài % năng lượng vào cơ cấu truyền động đấy thánh ạ. Còn thánh nói động cơ như này là gắn vào bánh xe thì em nói thánh nghe nhá, như vậy thì xe nào động cơ không gắn vào bánh xe. hehe:3dnhinyeu:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
8/7/13
608
15.514
93
Tôi nói thánh nghe này, ý tưởng bánh xe có mô tơ điện đang được phát triển, nhưng nó chưa có sản xuất đâu thánh ạ.
Nho còn xanh lắm, ko khá lên đc. Nếu nằm hẳn trong bánh xe thì nó đã sản xuất ra 20 năm trước a bạn trẻ à. Ở đó mà đang phát triển :3dcuoigif::3dcuoi:

Nó chưa áp dụng vào oto dân dụng nhưng các xe về vận tải nặng siêu trường siêu trọng có lâu rồi a bạn trẻ. Dốt thích nói chữ, tôi ko thông não cho a bạn trẻ nữa. Tùy a bạn trẻ tiếp thu. Cảm thấy vài post của tôi thật phí phạm. ;)

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Nho còn xanh lắm, ko khá lên đc. Nếu nằm hẳn trong bánh xe thì nó đã sản xuất ra 20 năm trước a bạn trẻ à. Ở đó mà đang phát triển :3dcuoigif::3dcuoi:

Nó chưa áp dụng vào oto dân dụng nhưng các xe về vận tải nặng siêu trường siêu trọng có lâu rồi a bạn trẻ. Dốt thích nói chữ, tôi ko thông não cho a bạn trẻ nữa. Tùy a bạn trẻ tiếp thu. Cảm thấy vài post của tôi thật phí phạm. ;)
Đã ếch ngồi đáy giếng còn hay nói bừa, nói xe xe nào siêu trường siêu trọng như thánh phán xem nào? ;ại còn chế tạo 20 năm về trước, Đừng tỏ ra nguy hiểm trước mặt mỗ:3dnhiumay::3dnhiumay:

Hạng C
8/7/13
608
15.514
93
Đã ếch ngồi đáy giếng còn hay nói bừa, nói xe xe nào siêu trường siêu trọng như thánh phán xem nào? ;ại còn chế tạo 20 năm về trước, Đừng tỏ ra nguy hiểm trước mặt mỗ:3dnhiumay::3dnhiumay:
Chú nên tím hiểu thêm về các xe di chuyển trong mỏ địa chất, Loser

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
anh tìm hiểu về con xe tải có thùng xe chở quặng cở 260 tấn (trọng lượng hàng được chở)
xe này chuyên chạy trong các khu khai thác mỏ, thì biết ai là ếch liền à

tìm sơ đồ con xe giống giống con này do bọn tư bổn đế quốc chế tạo nha
link này là xe của các anh xã hội chủ nghĩa làm. mềnh không chắc có giống của bọn giãy hoài không chết
http://www.alamy.com/stock-photo-a-...eing-produced-at-the-belarusian-22968276.html
mới thấy cái này chắc của Japan
http://www.komatsu.com.au/Equipment/Pages/Dump-Trucks-Rigid.aspx

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ArterNis
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
anh tìm hiểu về con xe tải có thùng xe chở quặng cở 260 tấn (trọng lượng hàng được chở)
xe này chuyên chạy trong các khu khai thác mỏ, thì biết ai là ếch liền à

tìm sơ đồ con xe giống giống con này do bọn tư bổn đế quốc chế tạo nha
link này là xe của các anh xã hội chủ nghĩa làm. mềnh không chắc có giống của bọn giãy hoài không chết
http://www.alamy.com/stock-photo-a-...eing-produced-at-the-belarusian-22968276.html
mới thấy cái này chắc của Japan
http://www.komatsu.com.au/Equipment/Pages/Dump-Trucks-Rigid.aspx
Chổ nào chế tạo 20 năm về trước và động cơ tích hợp ở bánh xe cụ chỉ em phát. Chắc em ếch ngồi đáy giếng thật nên nhìn không ra động cơ tích hợp ở bánh xe.