RE: XEM XE SANTAFE Ở NGUYỄN TRI PHƯƠNG

Trích đoạn: tsrh

Em trai bác đã nhắm SantaFE sao không chơi luôn em VGT nhập đi cho nó sướng bác ơi. Như em đây mặc dù hơi tốn nhiều công sức nhưng bù lại vẫn rất hài lòng với em SLX đang có. Nếu em bác đã mua rồi thì cho em xin số để giao lưu và chia sẻ cảm nhận và so sánh xe em trai bác và xe của em nhé.
Phải xe bác biển 50Z 0xxx khg ạh???

Hạng B2
15/3/07
136
0
16

Trích đoạn: bomdien

Phải xe bác biển 50Z 0xxx khg ạh???

Xe em biển 50Z-6xxx, đến giờ cái biển vẫn chưa được sản xuất bác ạ.

Hạng C
18/6/07
661
36
28

Gía 44.9K, Trước bạ theo công ty 2%, VAT sẽ được khấu trừ ( Đứng tên công ty mua cho nhu cầu đi lại của cá nhân và công ty), như vậy, thực tế bớt đuợc gần 6k.
-Các trang bị an toàn cơ bản không bị cắt ( trừ túi khí).
-Số tự động 4 cấp ( hơi cũ)
em vua ghe xong bac NEWDRIVER a, xe 7 cho thi truoc ba van 5% mà, bác chỉ giúp em làm cách nào để tiết kiệm duoc 6000 usd đi bác,em ko hiểu lắm
chân thành cảm ơn bác, gia đình em cũng có công ty (của ông chú làm thiết kế xây dựng,nếu tk dc 6k,em sẽ múc ngay,sale bảo đ1ung 14 ngày giao xe)

Hạng B2
8/3/05
281
0
0

@TSRH: BÁC CHO EM HỎI EM SLX CỦA BÁC NHẬP VỀ GIÁ BAO NHIU Ạ? VÌ EM ĐANG RẤT QUAN TÂM EM SLX, TIỆN THỂ BÁC LIỆT KÊ OPTION LUÔN NHÉ, CÁM ƠN BÁC NHIỀU!

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: cruise_ngo

Trích đoạn: taybac

Trích đoạn: chain
mà Everest máy dầu chạy vẫn ngon như máy xăng chứ ko thua gì máy xăng đâu.
Cái này thì ko đúng đâu bác ạ.ST Fe máy dầu thì chẳng khác gì máy xăng có khi lại còn hơn. Chứ còn Everest dầu thì chỉ bằng 3-4 phần so với máy xăng thôi
e nhất trí với bác này, vì e đang chạy FE dầu. Nhưng nếu FE sử dụng công nghê mới như bên Philipin thì có thể lại như bác chain nói!

FE máy dầu đới mới cũng xài turbo chạy bốc lắm bác, em nghĩ nó cũng 9 và 10 với FE xăng thôi à. Mà nếu đi FE máy dầu thì mình tính hiệu quả kinh tế, chi phí ít hơn cho mỗi chuyến đi.

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

HIX.... các trang thiết bị an toàn ko bị cắt mà đi cắt túi khí an toàn <<< đúng chán, potay lun

Cho em hỏi là các hệ thống ổn định điển tử như ESP or .v.v. có bị cắt ko or vẫn giữ ạh..???

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Everest chắc ko có ESP đâu :D chỉ có ABS thôi.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

giá 45k là cắt option triệt để rồi đấy... em kết SantaFe ở cái sunroof rộng và thoáng thế mà nó cắt béng đi mất... U_U
em thấy mua xe cứ như bác Kienvang,tự nhập,ok ^^_