Tập Lái
6/12/16
35
15
8
31
- Bộ Tài chén nói trước anh em nhà thằng Quốc Hội: "Với doanh số bán tải hiện nay, nếu áp dụng biểu thuế phí mới sẽ tăng thu ngân sách thêm hàng ngàn tỷ".
+ Bọn Quốc hội nghe thấy tiền thằng nào thằng nấy nước dãi chảy dòng dòng gật đầu lia lịa.

Đúng là bọn ngu xi đần độn. Tăng thuế phí thế có chó nó mua, doanh số giảm thì tổng khoản thu sẽ giảm chứ không tăng. Cuối cùng là dân chúng phải gánh chịu cái sự ngu xi của bọn Hạ Bộ
Phải Like bác cái vì nói quá đúng

• Like
Reactions: Matiz22
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bi giờ mà chưa trình quốc hội thì chờ thêm 1 năm nửa mới thay đổi thuế dc nhé.
Ko phải thích là thay đổi cái rụp đâu.
Nói gì củng phải có căn cứ, chứ nói nhăng nói cuội người ta khinh.
Vụ thuế bán tải trình lâu rồi bác ơi, chưa thông qua thôi. Nếu thông qua là ban hành ngay mà

• Like
Reactions: Ká sấu
Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Vụ thuế bán tải trình lâu rồi bác ơi, chưa thông qua thôi. Nếu thông qua là ban hành ngay mà
Mình đâu có nói về vụ thuế bán tải bạn.
Đọc comment theo thứ tự đi.

• Like
Reactions: namosa
Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Chúc mừng Colorado với Ranger, 2 đại diện cao to đen hôi đậm chất Mỹ. Mấy anh bán tải của Nhật hiền lành quá nên bán ko lại đc. À mà tranh thủ quảng cáo tí các bác lên mạng tìm Navara Attack Edition nhé, cực ngầu đấy :D
Em lại đang kết navara black edition đó bác, tình cờ thấy clip em nó trên you tube. :) mà trong này ko có navara, bị thiếu thì phải.

Tập Lái
30/12/15
8
14
3
43
Tóm lại là thế này.
Ai thích thì cứ mua. Ai đợi được cứ đợi.
Tuy nhiên mình ghét nhất cái kiểu suy luận hàng nước "nó thích thì nó tăng thôi... lợi ích nhóm bla bla..." Xin lỗi quý vị, lợi ích nhóm thì nó đưa ra các chính sách khác. Hoặc nó sẽ thả cho bọn lều báo, bọn "dư luận viên" đi rêu rao rằng giá sẽ tăng, thuế sẽ tăng, đường đâu mà đi....để chúng nó bán được thêm xe. Đó mới là lợi ích nhóm.
Dẹp cái trò tung tin nhảm là giá tăng thuế tăng để trục lợi đi, ở đây toàn người biết chắt lọc thông tin, nhé.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
1. Ranger : đáng tiền sau 1 thời gian dài thử lửa , đáng từng xu. Cứ giữ giá như vậy thì dần dà thị trường bình dân xe dưới 1 tỷ , chắc toàn cánh cam.
2.Navara : giá tốt nhất với trang bị tương xứng. Uy tín trong kinh doanh , chả tăng giá đồng nào , mặc thế sự đổi thay.
3.1 Colorado , với ngoại thất quá đẹp, còn bên trong ai đi cho cái review, bên mẽo , pickup và suv toàn GM.
3. 2 Bt 50 làm trùm của hạng ruồi như hilux, dmax , triton ( chừng nào còn kiểu decor chữ J nầy là còn chợ chiều dài mõm ra , mặc dù giá khá mềm ).