Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
cá nhân em thấy ''trai tân'' cũng đẹp mã mà sao lại áp chót hỉ? buồn ơi là sầu!!!
Trai tân nó giống như bê đê bác ơi, nhìn vuốt lên chẳng cơ bắp chút nào, đã thế cái bệ bước chân sau thùng xe nhô nhô rỏ xấu

• Like
Reactions: tuanpham678
Tập Lái
10/11/09
41
127
33
Sao vẫn có nhiều ông đâm đầu vào cái Hilux đời cổ thế nhỉ
Sắp ra máy mới rồi không biết mấy ông kia nghĩ gì :3dchientrung:

Hãy cho thấy rằng anh đã thông minh khi không chọn Hilux đi anh, anh đã đi qua dòng xe này và các dòng khác tương đương?!
Hãy bớt thể hiện sự thông thái rởm đi anh ạ, không ai bõ số tiền đó ra để mà không có dự cân nhắc cả và chắc chắn là họ không ngu hơn anh!

Tập Lái
2/5/16
14
14
3
37
Chúc mừng Ford rất xứng đáng. Navarra cũng chạy đầy đường mà mọi người không thống kê thôi. Chắc xếp sau hoặc bằng Mazda.

Hạng C
7/2/12
656
464
63
Hãy cho thấy rằng anh đã thông minh khi không chọn Hilux đi anh, anh đã đi qua dòng xe này và các dòng khác tương đương?!
Hãy bớt thể hiện sự thông thái rởm đi anh ạ, không ai bõ số tiền đó ra để mà không có dự cân nhắc cả và chắc chắn là họ không ngu hơn anh!
Ồ =))) thế mua con hilux lắp máy cách đây 20 năm là thông minh ạ? Không mua hilux là ngu ạ? Bác cho e thấy sự thông thái thật của bác đi ạ =))
Có gì cho cái xe hơn 850 triệu sử dụng động cơ thế kỉ trước? Nhìn sang Thái Lan đi. Toy xem Việt Nam! Là cái bãi rác công nghệ mà vẫn nhảy nâng bi thì em cũng chịu =)) đồ thông minh =))

Hạng B2
24/9/12
172
70
28
Cái ông nissan navara nghe nói cung nhất nhì trong top bán tải , doanh số hàng tháng toàn trên 1000 xe , mà ra đường thấy ít
Navara nhà e nếu có thống kê chắc trong top 2, nếu e 1 cầu số tự động mới Navara EL nhà máy Nissan phân phối đủ xe thì BT 50 có ngửi khói

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Navara nhà e nếu có thống kê chắc trong top 2, nếu e 1 cầu số tự động mới Navara EL nhà máy Nissan phân phối đủ xe thì BT 50 có ngửi khói
Em cũng nghe anh em khen bản 1 cầu AT bản EL này ngon choét , gía hợp lý

• Like
Reactions: hailua2