Hạng C
20/8/07
650
648
93
Em có một thắc mắc không hiểu là tại sao các pác mua bán tải nhiều quá, em thấy không phù hợp với đường sá VN vì to và bự quá, đi làm cũng ko hợp lắm :(

Hạng B2
27/11/14
307
322
63
32
Em có một thắc mắc không hiểu là tại sao các pác mua bán tải nhiều quá, em thấy không phù hợp với đường sá VN vì to và bự quá, đi làm cũng ko hợp lắm :(
Em nghĩ là nhu cầu thôi bác. Tiêu chí mua xe của đa số người tiêu dùng VN (cái này em tự đánh giá) là Cao to, khỏe đẹp, rẻ bền, an toàn. Ví dụ bỏ ra 700 mua 1 em Pickup, thì tự sẽ cảm thấy an tâm hơn là 1 em sedan-C. Lên cao tốc ko ngán bố con thằng nào :D

• Like
Reactions: littlegenius
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Nó đặc biệt phù hợp với đường sá của việt nam, bạn cứ hãy sử dụng đi rồi sẻ hiểu.
Quan trọng là tính đa năng , độ bền , chi phí đầu tư, chi phí sử dụng nó hợp với người việt nam

• Like
Reactions: littlegenius
Hạng C
20/8/07
650
648
93
Em nghĩ là nhu cầu thôi bác. Tiêu chí mua xe của đa số người tiêu dùng VN (cái này em tự đánh giá) là Cao to, khỏe đẹp, rẻ bền, an toàn. Ví dụ bỏ ra 700 mua 1 em Pickup, thì tự sẽ cảm thấy an tâm hơn là 1 em sedan-C. Lên cao tốc ko ngán bố con thằng nào :D
Bạn nói cũng có lý, ai hay đi cao tốc thì bán tải là nhất rồi :3dquaytay: