Tập Lái
5/10/15
30
25
18
41
Cru tháng 9 ra phiên bản mới, k còn hàng cũ, rắc rối thuế trước bạ, bán kịp 443 xe lạ thật
Em thấy có gì rắc rối thuế đâu bác, cuối tháng 9 ra mắt, đầu tháng 10 đăng ký bình thường mà :)

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Cruze mà lắp thêm nhiều đồ chơi, tăng giá thì ế nặng, bán chạy giờ nhờ ưu thế về giá thôi. Nhìn tấm gương của Focus và Civic thì thấy, lâu lắm rồi chưa tháng nào vượt quá 100 con/thang. Trong khi nếu chạy xe thực tế con focus mới là xe chạy sướng nhất trong phân khúc.
Focus em lái test drive hồi năm 2014 rồi, trước khi test drive city và Cruze. Xe em ấy ngon, cách âm hơn Cruze tí, không nhiều lắm, nhưng mà thật sự lái phê, còn lại là hệ thống giải trí cũng khá good, bề ngoài nó nhìn cũng Ok nhưng mà nhìn mấy con khác còn Ok hơn nó nữa, mà bản số sàn của Focus cũng có hiện tượng bù ga tí nhé, nhưng chả ai chê Focus kém cả. Trong khi cùng hiện tượng thì Cruze ăn gạch đá nhiều hơn. Focus đời trước thì em miễn bàn, chưa chạy nên không dám chém. Nếu bác nào muốn chém gió cũng nên đi test drive cái rồi chém nhé, không thôi chém sai, hay nghe nói thì pó tay.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: phuongbase