Tập Lái
20/7/08
3
0
0
otosaigon.com
RE: Xiên Vịt cùng Bọ Xuân Mậu Tí

Chúc mừng Bác Flat4, đi xuyệt vịt đã đời mà còn được Tí nữa, cung hỉ cung hỉ !

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

Có sướng bằng BMW hay Mer không hả bác? Chắc là có cái thú riêng của con bọ chứ?

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com

Trích đoạn: kittyharry

hay quá! chúc mừng bác fiat nhé!
1 chuyến xuyên Việt có ý nghĩa!
Anh em nào chưa có baby đi xuyên Việt đi nào:)

Chắc bọn em làm 1 chuyến mazda xiên vịt để có baby quá :D:D

Hạng B2
22/12/06
144
4
16

Vậy là trai gái đầy đủ, xin chúc mừng hai bác...xong một vài năm hai bác làm tiếp vài chuyến xuyên Việt nửa nhé..hehe..

VW1100

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Cứ đi xiên vịt về là có đủ cả nếp tẻ hả các bác [8|] ......Thế thì phải ....cố thôi .:D
Chúc Mừng bác Flat4.:)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Từ hôm Tết tới giờ tui đọc thread này của bác hai lần đấy, mỗi lần đọc lại dội lên trong lòng cái khao khát có một chú bọ xinh xắn dễ thương như của bác. Nhnưgx xe cổ này chơi thì phải có kiến thức lắm về việc sửa chữa và điều khiển phải không bác? tay lái k trợ lực nhưng chắc cũng nhẹ thui?
Đi bọ có hay bị hỏng bất tử không hả bác? phụ nữ lái thì chắc đẹp lắm! nhưng mà sợ nhất là khi hỏng dọc đường nhỉ? làm sao ma xe của bác đi suốt chiều dài đất nước chỉ bị một sự cố nhỏ như thế mà thui, chắc bác o bế xe kỹ lắm và may gặp chiếc xe cũng tốt bác nhỉ.

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ
Thấm thoắt mà đã đúng một năm cho chuyến đi xuyên Việt này. Tụi em xin trình làng tác phẩm sau chuyến đi và để bé được chúc các bác OS một năm mới may mắn, phát tài và tràn đầy hạnh phúc :D
Xiên Vịt cùng Bọ Xuân Mậu Tí

Bé cuộn tròn sưởi nắng trong lòng mẹ:

Bé ngủ trong tay bố:

Xin chào thế giới rộng lớn của con:

Mai mốt lớn con sẽ đi xa hơn nữa!

CHÚC MỪNG NĂM MỚI GIA ĐÌNH OS

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ
Công chúa bác ạ! SN 23/11/2008, nguyên con Chuột! Bé sinh 3kg, hôm nay 2 tháng đã hơn 5kg rồi, ăn ngủ chơi rất ngoan. Hôm đi động Nguờm Ngoao mẹ bé sờ vào cây thạch nhũ hai vợ chồng đều cầu có con gái, vậy mà được con gái thật. Phê như con tê tê! Bé đã biết hóng hớt nói chuyện và cười toe toét suốt ngày. Sở thích đặc biệt của bé Su Su là được bế đi đi lại lại, không được đứng yên tại chỗ. Có lẽ đi lại nhiều từ lúc trong bụng mẹ nên bé quen rồi :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/12/06
144
4
16
Chúc mừng hai bác...chúc mừng công chúa Su Su...Qua thông điệp của hai bác, động Nguờm Ngoao có lẽ sẽ tấp nập khách thập phương, nhất là công đồng OS.
Chúc mừng...