Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
20/6/06
53
155
33
chuongmed nói:
manhhoa nói:
chuongmed nói:
manhhoa nói:
Miếng đất này nhà E có trước qui hoăch 131ha An Phu An Khanh. Thế mà đến bây giờ vẫn treo ở đó.
Bản đồ qui hoăch đã có thế mà chẳng ai đến đàm phán dứt điểm cho người dân yên tâm hay lại ép dân lấy chung cư nữa đây, ngay cạnh là khu Bình Minh, Him Lam bán đất mặt tiền LDC 75 - 80 tr/m2. Hic hic
@ chuongmed: khi nào có bản đồ qui hoăch khu D Bác gửi cho E nhé.Thanks Bác.
Chưa tỉnh ngộ ra nữa hả bác. Nghien cuu ky cai cong van vutuannguyen goi, ket hop voi phan ban do em up len la hieu ra ngay thoi.
Thanks Bác, mình hiểu quá rõ khu An Phú An Khánh. Hiện tại đất nhà mình vẫn ở đó mà cũng chẳng thấy đồng chí nào đến để đàm phán phương án đền bù giải tỏa. Đang cho thuê được tháng nào hay tháng đó thôi Bác ah.
Bác ko hỉu ý mình rồi, chắc chắn ko co thằng nào đến thương lượng đâu. Em đã soạn sẵn đơn kiện rồi, tuần sau em tính sổ với thằng dự ớn. Cùng cảnh ngộ với bác, em ở phuong B An, còn bác?
@ manhhoa: bác chưa hiểu khu này bằng em đâu, vì em đẻ ra ở đây.
E cũng ở P.Bình An luôn. Đất đang cho thuê mở Quán Cháo Lòng đó Bác, nhà Bác chắc cách nhà E mấy căn hỷ?

Hạng B2
18/7/04
363
246
43
53
saigon
bác cho mình xin với nhé, cũng đang quan tâm khu này, cám ơn

Em đã gửi mail cho bác skydude82 và chuongmed rồi đấy ạ.

:)
[/quote]

để em hiền
1/4/05
3.799
93.122
113
Cái quyết định của vutuannguyen gởi nói rõ là khu D có 188 nền trong đó 12 nền góc, ở post 23 em úp bản đồ trong đó có đủ 12 nền góc rồi đó bác, có nghĩa khu còn lại là chung cư, trường học, bệnh việc. Còn bản đồ toàn khu D thì chắc vô phương rồi vì chủ đầu tư dấu kĩ lắm, không dân biều biều tình hay thưa kiện chết cha nó sao?

Tập Lái
11/10/08
26
0
6
Em đang cố khu này, có lẽ trong năm nay thôi...
Bác cho em xin thông tin vào mail này nha bác, cảm ơn bác trước...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/8/13
4
0
0
em đang rất quan tâm bác nào có cho em 1 bản nhé mail: otosaigon0003 @ gmail.com
Chân thành cảm ơn !

Tập Lái
19/3/13
24
0
0
Dạ, hai bác Dinh.Real và vu_tuannguyen cũng cho em xin 1 bản với ạ:
Em cảm ơn hai bác.

Status
Không mở trả lời sau này.