Tập Lái
22/2/09
46
1
0
62
Sáng mai Name long đi dự đám cưới tại ngã 3 Gia Rai - Xuân Lộc _ Đồng Nai. Do sợ đi QL 1 kẹt xe đoạn Hố Nai - Dầu Giây, nên dự kiến đi đường QL 51 đến Long Thành rẻ trái vào TL 769 đến Cẩm Mỷ theo QL 56 ra QL 1 tại ngả 3 Tân Phong.
Đoạn đường này chỉ mới nhìn trên bản đồ thôi, chưa đi lần nào, nhờ các bác nào đã đi rồi xin cho biết trên TL 769, đoạn đường từ Bình Sơn đến Cẩm Mỷ và từ Cẩm Mỷ đến ngả 3 Tân phong (giáp QL 1) đường xá có dễ đi ko ? có cần lưu ý gì Ko. Xin Cám ơn các bác.
Hình bản đồ đây các Bác !

Hạng D
30/3/05
2.353
15.383
113
Không biết bác xuất phát từ đâu chứ ngày mai là CN bác đi tuyến QL 1 không sợ kẹt xe đâu, lúc này kẹt xe chuyển qua QL 51 rồi đoạn Long Bình đến trạm thu phí Long Thành vì đang thi công mở rộng đó.
Nếu từ SG bác cứ đi theo QL 1 là an tâm, nếu sợ kẹt đoạn ngã 3 Vũng Tàu thì đi cầu Hoá An. Chúc bàc đi đám cưới vui và nhớ uống ít ít.

Tập Lái
22/2/09
46
1
0
62
phamttruc nói:
Không biết bác xuất phát từ đâu chứ ngày mai là CN bác đi tuyến QL 1 không sợ kẹt xe đâu, lúc này kẹt xe chuyển qua QL 51 rồi đoạn Long Bình đến trạm thu phí Long Thành vì đang thi công mở rộng đó.
Nếu từ SG bác cứ đi theo QL 1 là an tâm, nếu sợ kẹt đoạn ngã 3 Vũng Tàu thì đi cầu Hoá An. Chúc bàc đi đám cưới vui và nhớ uống ít ít.

Xuất phát từ Dĩ An - Bình Dương bác ạ ! Cám ơn bác đã góp ý và lời nhắc nhở

Hạng D
30/3/05
2.353
15.383
113
Từ Dĩ An, Bác đi ngã cầu Hoá An là hợp lý nhất rồi, không sợ bắn tốc độ đoạn từ ngã 3 VT đến ngã 3 Tam Hiệp.